Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wife anakukera kwa kutaka uwepo home all the time? Mwarubaini huu hapa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Oct 26, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sio kwamba nina nia mbaya na ndoa za watu, bali baadhi ya wanaume sometimes wanapenda wawe out separately, ama na friends au kwa raha zao lakini bila kuharibu upendo na umuhimu wa mke na familia kwa ujumla.
    Tatizo ni kuwa baadhi ya wanawake wanakaba sana, yaani ukitoka kivyako ni hadi ujibu maswali, na ukijifanya kichwa ngumu tena ujue mnuno kwa kwenda mbele. Jamaa yangu alikuwa anatumia kisingizio kuwa anakwenda kuangalia mech (hom hawakuwa na DSTV), of coz kweli alikuwa anakwenda kuchek mech, lakini sometimes hata akiwa na mitikas mingine hicho ndo kilikuwa kisingizio, sometime hadi usiku (sio usiku saana, akizidisha saa nne).

    Baadae waifu wake kaamua kuzibiti na hilo kwa kumshinikiza jamaa anunue DSTV dish, ili wawe wanachekia hom wote, hasa mech za jioni sana.

    Jamaa alinunua, na akabanwa sawasawa. Baadae alikuja kugundua ujanja, kwani alishtukia waif na watoto pale wanapenda vitu vingine kama tamthilia, na vipindi, sijui bongo star search, tusker project, maigizo n.k. Kwa hiyo alichofanya mshakji ni kuwa all the time akijua wanachek wanachopenda, anakwenda sebuleni, anachun, superspot au channel nyingine ya michezo hata kama ni recorded. Pia akawa anashangilia kwa midadi na makelele. Haikupita mda, waif, kwa upole akawa anasema, baba nanihii, kama vipi bas tuachie we nenda kachek baa. Maana kwanza sisi tunakosa raha, alaf we na makelele yako yanaamsha mtoto, tena unasema na matusi utaniharibia watoto (jamaa sometimes katika kushabikia unakuta anapayuka ...'HUYU MSHENZI KABISA, UTAPIGAJE MPIRA VILE'... n.k)

    Kwa hiyo from there akawin, yani akitaka kutoka tu, 'naenda kuchek mech, itaisha kama saa tatu na nusu'... Badae hny...
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahaha hahah haha!!!!!!!naenda kuchek mech siyo??
    aya bwana ni wap sasa la casta? r gaden?paradise?jackies?mcty?qbar? heinken mikochen?bas napika pika apa nkimaliza ntakuchek hny
    lakin wanawake wengne tu si wa elewa km akikwambia kweli asi unamwacha tu.honey naenda kumit washkaji apo kati ...poa basi saa 4 kamili uwe usharud poa poa....kiivyo tu
    mi siamin kwenye kuchungana km kondooo
    aende awai kurud basi mambo mengne ukiyawaza sana utapata bp bure......!!!!!
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    well said Rose, awahi tu kurudi!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa nini umeanza kutoa siri zetu wewe aaaaaagh ushaharibu, mie nlishapanga leo naenda check mech sasa ishagundulika aaaagh
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unaikumbuka LANG'ATA SOCIAL HALL mzee
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu na wewe Tuko haufai siri kama hizi inabidi uzitume PM sasa umeweka public bana wewe unaharibu sasa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo wa hivyo anakuwa anakupa respect yako zaidi, ni washikaji and nothing more than washikaji
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Lady, you are good and wise. God bless you
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aiseee.....hii kali sana, huyo rafiki atakuwa genius saaaaaaaaaaaaaaaana
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haswaaa mpenzi. Nakubaliana na wewe kabisa mradi ajue limit yake maana mwwigine ukimpa uhuru huo anautumia vibaya. Lol

    Rafiki yangu alikuwaga anatoa visa bila hata kujali matokeo yake after a while mume ana nyumba ndogo ilokomaa yenye mtoto wa mwaka mmoja na mdogowe tumboni. NA kila mara baba alikuwa anaaga kwenda kucheck mechi kumbe alikuwa aenda icheza kabisaaa........... Ninachoshauri uhuru uwe na limit.

    Kuna mtu alishawahisema uhuru ni utumwa... kosa tunalolifanya ni kutoa uhuru ambapo baadhi wanashindwa kuutumia ipasavyo
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Itabidi afanye homework ya kuhakikisha The Finest si mkaka ni mdada lol maana hakawii kumruka Asprin akidhani ni Da Sophy
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA HA HA HA HA HA HA HA:tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape: naona mkoloni wako wa leo ni mzee halafu kasinzia
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unastahili pongezi na zawadi juu yaani kama ulizaliwa kwenye generation ijayo kwa jinsi ulivyo na busara!!!
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mechi zipo za mpira na za nguoni kuzitofautisha ipo shughuli pevu
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa... i did it once some years ago, na nikapata viza saa nne usiku
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utani PM ya kwako ukiiweka hadharani kama Tuko inaharibu masterplan
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hawa wanadhani visingizio ni mechi ya soka pekee yake...
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!hii mbinu nzuri sana!nimeipenda!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna .............na...........halafu ukiwa unaenda kwenye...........unaaga unasema............

    Hizo minutes huwa tunzatioa kwenye vikao vyetu muhimu tu. hapa jamvini :nono::nono::nono:
     
Loading...