Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why is CCM afraid of CHADEMA movement? Mwanri akosa watu kwao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Mar 25, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Leo nilikwenda Sanya Juu, Wilaya ya Siha, Jimbo la Siha, kule kwa Mh. Agrey Mwandri, Naibu Waziri TAMISEMI na Mbunge wa Siha. Kwa kweli sikuamini nilichokiona hadi wenzangu kwenye gari waliponithinitishia.

    Wakati tumefika Sanya Juu, maeneo ya sokoni (mjini) nikamsikia Mbunge, Waziri Mwandri akihutubia mkutano wa hadhara. Mwanzo nilidhani ni hotuba yake imerekodiwa maana niliona pick-up ikiwa ina maspika makubwa na watu wapatao hamisini hivi wamesimama wakisikiliza hotuba ya Mwandri. Nilisema ni hotuba iliyorekodiwa, lakini abiria nliokuwa nao wakaniambia ni Mbunge/ naibu Waziri Mwandri anahutubia; nlibisha lakini wakanionyesha mtu amesimama akiwa na suti ya light bluu akiongea akiwa amesimama chini mble ya nyumba kubwa na kibarazani mwa nyumba hiyo watu wachache mno (hawazidi 50) wamesimama wakimsikiliza kwa makini.

    Watu wengine walikuwa wakiendelea na shughuli zao kama kawaida maeneo hayo na hawakuona kama kuna haja ya kunsikiliza waziri Mwandri. Hii ilinipa kujiuliza maswali kwa nini watu ni wachache hivyo na, mbona kama vile wapiga kura wake wamemtelekeza?

    Tafakari yangu ilinipeleka kwenye jibu kuwa, ndio maana Serikali ya JK na CCM wametaharuki na kuanza kuhisi kuwa CHADEMA wanataka kuwaondoa madarakani maana wananchi wengi wamekata tamaa na CCM na Serikali yake na CCM na Serikali vimepoteza mvuto kwa umma.
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo ujue hata shinda yake ubunge ilikuwa na mashaka makubwa. Wananchi wa sasa hawaganganyiki!!
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndio maana ccm wanapinga maandamano ya chadema kwa kuwa wao hawana uwezo wa kukusanya watu kwa sasa
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Angetangaza agenda ya babu wa Loliondo ikawamo angejaza watu. People are sick and tired of being sick and tired
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu hilo si kwa viongozi wa CCM na wabunge wake,
    Kama viongozi wa ccm wangekuwa na hoja za kuwaeleza wananchi wangefanya mikutano ndo maana sasa wameishia kwenye vyombo vya habari kueneza propaganda.Je wangapi wanayasoma magazeti huko vijijini kuliko na wakazi wengi walalaoi,.?
     
Loading...