Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why I voted Slaa, reasons that mafisadi don't see

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TanzActive, Nov 5, 2010.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MWAKA 2005 sukari 600/=,Mwaka 2010 ni 1800/=, hivyo 2015 itakuwa 5,400/=
    MWAKA 2005 Mkaa gunia 10,000/=,Mwaka 2010 ni 35,000/=, hivyo 2015 itakuwa 105,000
    MWAKA 2005 Mchele 600/=,Mwaka 2010 ni 1500, hivyo 2015 itakuwa 4400
    MWAKA 2005 Kodi vyumba (2) 40,000/=,Mwaka 2010 ni 100,000, hivyo 2015 itakuwa 180,00o/=
    MWAKA 2005 Umeme (unit 110 ) 9,000/=,Mwaka 2010 ni 24,000, hivyo 2015 itakuwa 60,000/=

    Msharaha wangu 2005 ulikuwa 800,000/= sasa ni sh 1200,000/=


    UWIIII NALIA NISAIDIENI MIMI , NINA DEGREE YA UHANDISI WA MITAMBO LAKINI MAISHA YANANISHINDA ,UWIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII, KWANINI KIKWETE KARUDI TENA HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII,YALAAAAAAAAAAAAAAAAA,UWI UWI UWI INAUMA, WAPI MWOKOZI WANGU SLAA ?
     
  2. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    My wife tells me we better flee this country!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ehee hivi haya maisha ni Magumu kwangu tu ? , naambiwa Botswana Engineer kama mimi nikieenda huko naweza pata 6 times ya income yangu hapa . Uzalendo umenishinda jamaani . I want to flee this country now !
     
Loading...