Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

why do elimu of Tanzania so bad?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by johny blaizy, Jan 19, 2012.

  1. johny blaizy

    johny blaizy Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in tanzania unaweza ukaona people dea lenning from grade 1 to grade seven and from dea iz unaanza new lyf from form 1 to six and lets say umepoteza lets say miaka kumi na nne unasoma but ukiulizwa wat have u gain from wat u were be told at class its nothing gained at al n ndo mana uwezi kucompair mzungu wth africann`s hasa Tanzanian people we are in local stage n inabidi mtu awe anaelewa wats anacho somea lyk whites people usa, uk, any othr places.
     
  2. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui nicheke au nilie, kwani ulivyoandika kweli, kunaonyesha ni jinsi gani elimu ya Tanzania ilivyo mbovu.
    Acha kasumba ndugu yangu kuhusu elimu katika hizo nchi ulizozitaja. Huko watoto wanabebwa sana, hamna kitu kinaitwa ku'fail, hamna mambo ya kurudia darasa... Ukifika vyuoni, watu kutoka nchi zingine wanawapiga bao ile mbaya na hauwezi ku'compare uelewa jinsi hiyo.
    ndio elimu yetu ina kasoro nyingi tu, lakini hayo mapengo yakizibwa, nadhani tutafika mbali.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wewe umesoma wapi?
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    habari yako ndugu John na sante kwa uzi huu. Inawezekana kabisa uliyoyandika ni sahihi.

    Ili tuendelee na mjadala ingekuwa vizuri kama ungeanza kwa kutujuza elimu yako umeipatia wapi.
     
Loading...