Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who's DINAHICIOUS?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ubungoubungo, Nov 13, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JAMANI, hivi huyu mdada anayeitwa jina hilo hapo ni nani?

    Kwa wale wanaomfahamu, anayo blog yake fulani hivi, na anavyoandika, nimeshindwa kumpima ni mwanamke wa kisasa kiasi gani, ana pepo la ngono kiasi gani na ni mtu wa aina gani.

    Kwa wanaomfahamu tafadhali, kwasababu unaweza kushangaa ni mfanyakazi au mtu celebrity ambaye pengine nimeshamwona mara nyingi.
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Nadhani ushawahi kumsikia jina halisi anaitwa Edna Peter before hajaja Dar alikuwa anatangaza na kituo kimoja cha redio cha Jijini Arusha, Triple A fm.. umjini umemkaa siku izi anajiita hivyo baada ya kuajiriwa na Clouds fm,
     
  3. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dina Marios?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Eti anamaanisha huyo dina??weka link tujue ili upate jibu!Msije mkawa mnasema kwakutojua mipaka yenu kama inakukwaza waandikie tume ya mawsiliano hapa nadhani msaada hakuna zaidi ni kumsengenya mtu!
     
  5. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    acha uongo kama humjui mtu usiandike upupu,Dina Marious ni mwingine na huyu ni mwingine kwanza hayuko TZ,pitia Blog yake ndio utajua tofauti zao
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wekeni Link apa watu waccomment objectively otherwise tutakuwa tunapiga majungu
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Dinahicious-Sex, Relationships & Love
     
  8. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    ..huyu dada nampenda kweli yani nipo radhi nifanye kitu chochote kwa ajili yake ....na tafadhali hakuna kumponda hapa kwenye hii thread kwani mi ndio hivo tena kwake ..sorry kama ameolewa
     
  10. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    wengi tumejifunza mengi kupitia Blog yake ila ndio hivyo wasukutua vinywa hawakosekani,nampenda sana na mungu amzidishie moyo huo wa kugawana kila alichonacho
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tutasema ukweli tu usijali she is not married!
     
  12. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hahaha MR unakolezea wino kabisa sasa kazi kwake
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha hahha si wajua mganga hajigangi :smile-big:
     
  14. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
  15. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na mkishamjua ndio inakuwaje?
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    huwa napitia sana blog yake,ni mtu anaeshauri vizuri sana,kama mwenye experience anachokishauri.nimefurahi kuona picha yake
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Useja una kazi...nimekwenda ku check kwenye profile yake anasema ameolewa(hapo chini)
     
  18. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio Dina Marios
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...