Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Francis Cheka..?

Discussion in 'Sports' started by Mythbuster, Jan 2, 2011.

  1. Mythbuster

    Mythbuster Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wazee nimekuwa nikipata habari za kusifika sana kwa Bondia Francis Cheka hasa miaka hii ya karibuni. Hivi huyo jamaa ana sifa gani hasa katika fani ya ngumi. Mwenye data naomba atujuze , jamaa ana ufundi gani hasa.
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    cheka ni mzaliwa wa kinondoni,kabla ya kujitia katika masumbwi alikuwa mcheza kandanda kama walivyo vijana wengi wa kitanzania...makazi yake ya sasa ni morogoro ambapo alitia nanga hapo alivyokuwa katika harakati za kwenda south africa kutafuta maisha ndipo ailpokutana na kocha wake almaarufu kama komandoo aliyeweza kumtia katika boxing na kuzima harakati zake za kwenda south africa,hapo morogoro kuachana na masumbwi cheka ni mfanyabiashara wa chupa za plastics......umaarufu wake katika ndondi ulikuja pale baada ya kumtwanga nguli wa masumbwi tanzania rashid ''snakeman'' matumula...ni bondia mzuri anayeweza kutumia urefu wake ana pumzi za kutosha kuliko mabondia wengi wa bongo na pia hupenda kutumia ngumi za kudokoa kuchosha wapinzani wake
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Nasikia ana nidhamu kubwa sana ya mazoezi...anapandisha milima na tairi ya trekta ili kupata na maintaini pumzi na nguvu kifua na mikono....anajitahidi sana kwa kwelii...akiendelezwa na kupewa support atafika mbali sana....tangu aanze sijasikia akipigwa...bado kwa mapambano ya ndani!!! Ingawa jana ametolewa sana jasho ile ni kama draw tu...
     
Loading...