Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Christina Shusho historically?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Felixonfellix, Mar 15, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    [​IMG]

    Salamu wan JF,

    Tafadhali naomba kujua historia fupi ya mwimbaji maarufu wa nyimbo za injili aitwaye Christina Shusho.

    Mbarikiwe kwa msaada wenu
    ============

     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mmmmhuuu!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,626
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Ninavyomjua ni mke wa mtu
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 852
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui historia yake lakini, the woman is pretty!! And she has this voice!
     
  5. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    She studied English course for one year 2006 at The Assemblies of Go Bible College, Dodoma. She is originally from Kigoma though some claim her family to have moved to Kigoma from DRC.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kweli she is pretty bana, mungu kamjaalia na autunze uzuri kwa mme wake
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Thanks very much JF members, I still need more about this servant of the living God???? Cha muhimu ni historia yake tu!!!!!
    Nafahamu kuwa ni mke wa mtu na daima naheshimu sana ndoa na utu wa mtu. Tunzeni ndoa zenu
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,501
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    any way mi simjui, lakini kuna wimbo wake mmoja hapa nikiusikiliza nasikia kama nakutana na Mungu uso kwa uso, hebu jisomee mwenyewe na ubarikiwe sana...
     
  9. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wa ukweli sana huyu dada, anajua haswa.
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,989
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mkuu, it is not easy to get her history from anyone kwa sababu hana skandali yoyote. Ikiwa huna nia mbaya piga hodi kanisa la TAG Ilala, watakuambia how to meet her kisha mwaweza kuongea.

    Thanks for this thread anyway, I didn't know she was from DRC. I thought she is Nyakyusa.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,454
    Likes Received: 2,256
    Trophy Points: 280
    Bonge la msanii
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sina nia mbaya hata kidogo, cha muhimu ni kupata historia yake tu. Hata hivyo asanteni kwa mchango wenu
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,085
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Is her name Christina Shusho or Christina Shushu!!!!??? For sure she is a dedicated mother and servant of God. She is free from scandals. She and her husband are trully serving the living God.
     
  14. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,516
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni mwimbaji mzuri asiye na makuu, umaarufu haujaharibu sifa yake ya kuwa mke mwema: anavaa kiheshima na anakiasi nashangaa kusikia ana asili ya Congo! maana sioni kujichubua na make up za hawa wenzie.
    Mtoa mada wasiliana na mtandao wa Strictly Gospel walimfanyia mahojiano kwenye magazine yao. Mungu azidi kuiinua huduma yake.
     
  15. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Christina Shusho.
     
  16. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,863
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na ana watoto 3 kama sikosei
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nyimbo zake zina upako. Huchoki kuzisikiliza na ukizisikiliza unahisi uwepo wa MUNGU na kutiwa nguvu mpya.
    Burudikeni na wimbo wake huu wa kuabudu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    She has a sweet voice na nyimbo zake karibia zote zimetoka kwenye bibilia takatifu, ubarikiwe Mamy na uzidi kumtukuza Mungu.
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    we mtoa mada bwana!! Kama unakitu wataka kusema we sema tu ila kumbuka person's historical background haikuhusu unless unalo unalolitafuta.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Buji buji kama una kitu vile????