Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

When Diamond is not Forever

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama wanyama wanathaminiana hivi, kwanini Boko Haramu na Uamsho wawachukie binadamu wenzao?
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto wa swala yuko innocent, hajui kama huyo ni adui,.Na chui kashiba tu.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    nimeshaona miikanda mingi ya simba akifukuza kitoto cha swala, na siku nyingine kitoto cha nyumbu, alivyokifikia, akakizunguka akaona huruma kukingánta akakiacha akakifanya rafiki, akaanza kukilinda, tatizo tu maziwa ya kumnyonyesha alikuwa hana....cha kuelewa ni kwamba, simba hawezi kula kitoto kama hivyo, hata chui pia...kwa wale walioishi kijijini, ukiwa unalima ukatengeneza udongu ukamlaza mtoto, nyoka huwa anakuja kunyonya maziwa ya mtoto kupitia puani kwake mtoto....sasa kama wewe hautasogea, nyoka hamngáti kabisa yule mtoto, lakini ukijaribu kumsogelea akiona hatari ndo anamngáta....utaona wanyama wana akili kuwa hiki ni kitoto hiki ni kikubwa na huwa hawana ukatili kwa watoto.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Simba wa Mikumi wanakula vitoto kama kawa. Nadhani wamechakachuka kimaadili kama binadamu wa TZ.
     
  6. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Chui kashiba na kachoka vilevile naona. Chui sio mstaarabu kabisa bora hata simba huyu killing huwa ni mchezo anaweza kuingia kwenye banda lako la mbuzi akaua wote akaondoka asile hata mmoja. Jamii za wafugaji wanajua heberi yake.. I dont know I find it strange lakini imetokea, welll captured..
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningemuana mimi lazima ningemtimua asije akakala hako katoto ka swalala, anashindwa kukamata saizi yake
     
  8. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo chui atakua dume,wanyama wa kike as well as binadamu wa kike hua ni very fierce,ukikutana na simba dume alieshiba anaeza akakuacha lakini jike hapendi aone kiumbe kinauza sura mbele yake lazma akurarue,this apeals to ladies hasa wale wanaokaa na watoto wasio wao,msiwe mnawatesa just treat them as your own,
    because ukipata mama wa kambo mwenye roho nzuri ni kitu adimu sana,but mababa wa kambo wengi wa kambo ni dont care
     
  9. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Duh!...si mchezo.
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    inawezekana mama wa hako ka-swala amekimbia hata amehama hiyo mbuga kabisa, huyo nahisi imekula kwake maana hata nyasi inawezekana hajajua kula alafu ngoja wafike chui wenzie hapo.
     
Loading...