Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What's so special with hammer vehicle?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mwanawao, Sep 19, 2011.

  1. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,589
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Wadau nimekuwa nikijiuliza sana gari aina ya hammer ina nini haswa? Kwa nini mtu akisema anamiliki hammer watu huwa wanashtuka? Lina tofauti gani na magari mengine ya luxury? Kwa kweli naomba kujuzwa kwenye hili eneo kwa yeyote anayefahamu, thanks.
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ni kubwa na linahitaji space kubwa kwa parking. Ukilipeleka Kariakoo watakuibia kila kitu halafu wakuuzie tena kwa kupitia gerezani.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafikiri si luxurious tu lakin ni gari lenye nguvu sana mithili ya kifaru na lenye gharama kubwa. ndo mana mtu akiwa nalo watu wanamwangalia mara mbili-mbili.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    halina lolote mgari wa vitani ndio watu wanauzia sura..
     
  5. Ellie

    Ellie Senior Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote halijui hilo gari thats why mnasema hivyo! Kiukweli gari aina ya Hummer it is luxurious and much comfortable , it was developed from hummer H1 ambayo ali design kwa ajili ya vita, so ikaja hummer H2 na H3 ambazo zimekuwa much more advanced and zina nguvu kwa maana ya engine, displacement cc 4500 hadi cc 6000, pia it is so powerful and unique that it has no close subsitute, that makes hummer to be one of a kind, though kuna magari mengine yenye hizo qualities but there are little differences.
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    SIFA yake kubwa ni lazima uwe na Petrol station nyumbani [​IMG]
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nimejikuta natungua kicheko cha nguvu kwa kweli, kwa usawa huu hilo sie wala hoi tutalisoma tuu huku, tutaishia kwenye virts nk nk nk.
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania hakuna Hummer zenyewe. Nilikuwa naangalia documentary za matajiri wa middle east miaka kadhaaa iliyopita (na wewe utakuwa ushawahi iona), nakumbuka kuna tajiri alisema Hummer yake si ya kawaida (It's not just a Hummer), alikuwa anaipitisha hadi kwenye mchanga mkubwa wa jangwani. Nilisikia walisimamisha uzalishaji wa haya magari.
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mmmmh mkuu kwa hizo cc6000 inakula kilomita ngapi kwa lita?
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado Hummer is a CHEAP 4x4, in the luxury brand, hii ni trekta nothing less.Compare prices zake na Landcruiser LC100 au LC 200 hapo ndo utaelewa.
    [TABLE="class: table1"]
    [TR]
    [TD][​IMG]
    2009 HUMMER H3
    Price: $32,345.00-$42,085.00

    [/TD]
    [TD][​IMG]
    2008 HUMMER H2
    Price: $57,425.00-$57,470.00

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG]
    2008 HUMMER H3
    Price: $30,995.00-$39,560.00

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]




     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Military Vehicle - watu wanauzia sura - Umasikini wa akili ni umasikini mbaya kuliko umasikini mwingine wowote!
     
  12. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,589
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Mkuu cc 6000 kama wewe siyo fisadi litatembea kweli? Ni kwa nini mtu utumie gharama kubwa sana kuonesha utofauti wako angali kuna hosptal hazina vitanda na dawa? Mbona kuna watoto wengi tu mtaani wanashindwa kusoma kwa kukosa ada ya kulipia shule? Je, huwezi kugusa Taifa la kesho kwa kusomesha angalau watoto wachache wanaoteseka mtaani? Je, huyu mtoto ukimsomesha akiwa daktari si itakuwa advantage kwa jamii nzima inayotuzunguka? Na kama hiyo gari ni ya kutembelea tu haizalishi chochote, hizo hela haziwezi kununulia gari ya kawaida tu ya kutembelea na hiyo nyingine inayobakia ikawa invested na kutoa ajira zaidi kwa jamii? Mimi nashauri watanzania tufikiri sana kabla ya kufanya decision ya kushindana kwa kununua magari, tushindane kwa kusaidiana kuinua uchumi wetu wenyewe.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe nimeona HUMMER kwa mala ya kwanza mwaka jana kwenye maonyesho ya kijeshi pale air wing banana dar es salaam.nililikubali si kwa muonekano tu bali speed yake na uimara.hummer niliyoiona ilikuwa haitumii ufunguo,kuna kidude unapress kama computer vilevile haina gia nyingi ina gia tatu.matairi yake ni special kuzuia risasi.lina tyre two in one so ikipata pancha tairi ya juu unatembelea tairi ya ndani,inanguvu ya kuvuta conteiner 40ft iliyojaza mzigo.rejeta yake imelala.inapita sehemu yoyoyte.mia
     
  14. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    nadhani watu wanashangaa hummer huku wakisahau magari yatumiwayo na viongozi wa serikali ni ghali kuliko hummer. agaalia bei


    New Car Price
    Car Insurance
    Car Loans
    [h=1]Toyota Land Cruiser V8 4.5 D-4D V8 5dr Auto[/h][​IMG]
    Type: New Car
    Colour: All Colours Available
    Delivery: Standard manufacturer lead time



    DEAL PRICE:
    £56,436
    Discount: £4,114 (7%)
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe limepewa sifa tu. Hizo bei hazifikii hata za Land Cruiser Gx V8.
     
  16. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipya kinyemi, Hummer ni trekta tu kenye nguvu, nitasita kuiita kuxurious maana kwa uzito lililonalo ni la kufanya vitu vizito.
    Nimezikuta hizo Dubai kwa wingi sana (H2,H3) na nilishangaa bei zake hazifikii Landcruiser iliyotulia.
    [​IMG]
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama issue ni price hapa kuna list ya top 10 expensive cars 2011/2012
    Most Expensive Cars In The World: Top 10 List 2011-2012

    na inayoongoza ni hii hapa

    [​IMG]

    1. Bugatti Veyron Super Sports $2,400,000. This is by far the most expensive street legal car available on the market today (the base Veyron costs $1,700,000). It is the fastest accelerating car reaching 0-60 in 2.5 seconds. It is also the fastest street legal car when tested again on July 10, 2010 with the 2010 Super Sport Version reaching a top speed of 267 mph. When competing against the Bugatti Veyron, you better be prepared!


    Lakini nadhani Hummer sababu ya size yake.., bei yake ya kununulia, shape yake na inavyokunywa mafuta ni rahisi kwa watu kupinda shingo na kuangalia tofauti na cruser au gari jingine dogo mtu wa kawaida anaweza aka-mistake kama ni gari la kawaida tu la bei rahisi mpaka kwa wale wanaojua magari
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe wanaipamba bure.
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe nilipoangalia price zake kwenye mtandao nilishangaa sana. It is less cheaper than V8. Labda huo uimara na lishoo la gari ndo linatushangaza. Wanaotumia hizo huitwa mafisadi kumbe.... wa V8 na VX ndo mafisadi.
     
  20. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,589
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Aaah, kumbi ni gari la kivita tu tena linalofanana na tractor!!!! Nlilifikiri linazidi haya hapa chini...
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]
     
Loading...