What would you do if...........

Lol, angalia usijezabwa vibao na hivi siku hizi upendo umepungua? Jihadhari. Mie pia ntamuuliza kakako afu ntakuambia atakachonijibu..



Hajawahi nizaba..... Siku akifanya hivo ndio nitajua there is no hope... Usinikumbushe hayo wifi, roho yaniuma kweli yaani.....lol
 
Gal what movie are you watching? hio line yaweza nifanya kuitafuta....

Just bought yesterday njiani 'tell me you love me' compiled by Alibaba WM ni series kama desparate housewives kidogo. Ila haifai kuangalia na familia!
 
mmmh! I did quote you and answered you leo pale ulipotuomba msamaha ladies wa jf na ulitutaja hivo hiov..... Au ni a way forward to your other intentions...lol Doc you have mentioned Lizzy mara mbili hapo... reading between the line...... Oh' you name it you are by the way the Doc! lol (no bad intentions mind you):eyebrows:

Jamani . . .mbona unataka kumuongezea Doc mawazo? Ngoja aedit!!
 
Just bought yesterday njiani 'tell me you love me' compiled by Alibaba WM ni series kama desparate housewives kidogo. Ila haifai kuangalia na familia!




Title tu yajitosheleza for me kutaka kuiangalia, let alone the line.....lol .... I love desperate house wives... It is my # two series after 24 hrs.
 
Jamani . . .mbona unataka kumuongezea Doc mawazo? Ngoja aedit!!



Hebu observe hii link.... Nilikua nimemjibu but hajaridhika sababu wewe hujamjibu, na Smile hapo kamtaja kama vile aonekana walengwa ni wengi (Doc sori kwa kutoa siri)


Link
 
Title tu yajitosheleza for me kutaka kuiangalia, let alone the line.....lol .... I love desperate house wives... It is my # two series after 24 hrs.

I love 24 pia. Umeshaiona fringe? It is also a great movie. My favourite character kwenye D.Housewives ni Garbie, napenda ujingajinga wake! Ninamfananisha na mtu humu JF!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom