Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What to choose

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtafutaji hacho, Jan 2, 2012.

  1. m

    mtafutaji hacho Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI ZENU!
    wadau mimi ni graduate wa mwaka huu, shahada ya environment, nimepata ajira ya kufundisha na wananilipa laki 450, pamoja na usafiri wa sehemu ninayoishi hapa moshi, na pia nimeitwa vodacom ya customer care sasa sijui niende wapi mana hamna hata moja ya professional yangu.naomba mnisaidie
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nenda kafundshe mkuu.
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    fundisha mzazi.... Au kama unataka kukaa macho usiku huku unakula michuzi mbuzi iko poa jitie customer care
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Fundisha mkuu ,kwanza unanafasi kufanya mambo mengi ukiwa teacher.customer watakugeuza bango .
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nlikua c.cr agent voda, utakuwa kiziw na hutapa dau hlo, dah ntafutie na mm kufundisha.
     
Loading...