Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What Killed Arafat? Swiss scientists say he was Poisined (Polonium)

Discussion in 'International Forum' started by Gavana, Jul 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,196
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    That the Fact.
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Wanasayansi nchini Uswiss wamebaini uwezekano wa aliekuwa kiongozi wa Palestina marehemu Yasser Arafat kuwa aliuwawa kwa makusudi kwa kuwekea madini hatari ya Polonium.Wanasayansi hao wamethibitisha uwepo wa madini hayo baada ya kuyakuta ktk nguo za marehemu na hali kadhalika ktk vitu vyake kama mswaki n.k.
    Mke wa marehemu kwa sasa anataka mwili wake ufukuliwe kwa ajili ya uchunguzi zaidi.
    Source:Aljazeera TV.
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Tutadai na sisi ufukuriwe wa hayati Mwalimu Nyerere
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu una uhakika Palestina iliwahi kuongozwa na mtu mwenye jina hilo?
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hebu rekebisha yafuatayo. Hiyo sumu siyo plotonimu ni POLONIUM na jina lake ni FIELD MARSHALL YASSER ARAFAT



    Was Yasser Arafat poisoned with Polonium? Lab tests find 'unexplained, elevated' traces of radioactive substance on leader's clothes


    • Polonium traces 20 times the dose needed to kill a human are found on Palestinian leader's underwear
    • Arafat died in Paris hospital in 2004 from mystery illness
    • Widow says his body should now be exhumed to investigate test results
    • Same radioactive substance also killed Russian dissident Alexander Litvinenko in 2006

    The late Palestinian leader Yasser Arafat may have been assassinated with a lethal dose of the radioactive substance polonium, scientists have claimed.
    Arafat died in 2004 from a mystery illness, amid theories that he was killed at the hands of Israeli spy agency Mossad.
    But a new investigation is set to reveal that a urine stain on Arafat's underwear had traces of Polonium-210, the highly radioactive substance which killed Russian dissident Alexander Litvinenko six years ago.
    The 75-year-old's widow, Suha Arafat, has called for her late husband's body to be exhumed after the Al Jazeera investigation found the polonium traces on clothes he wore in his final days.
    Previous theories had speculated that Arafat, who died in a Paris hospital in November 2004, had contracted cancer, cirrhosis, or even HIV.
    But tests carried out by the Institute de Radiophysique in Lausanne, Switzerland, showed that Arafat's underwear registered a level of 180 millibecquerels of Polonium-210, more than 20 times the dose to kill an average human being.
    Dr Francois Bochod, the director of the institute, confirmed to Al Jazeera that there had been an 'unexplained, elevated amoun

    [​IMG]

    Investigation: Arafat's widow Suha Arafat, pictured here alongside then Palestinian Minister of Foreign Affairs, Nabil Shaath (left) and then French Prime Minister Jean Pierre Raffarin, says her husband's body should be exhumed following the lab results





    Read more: Was Yasser Arafat poisoned with polonium? Lab tests find 'unexplained, elevated' traces of radioactive substance on leader's clothes | Mail Online
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lakini alizeeka mmmmh labda watu maarufu hawafi kwa magonjwa wa kawaida
     
  8. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila mama bado yuko vizuri kabisa,,,! dah!
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni Yasser Arafat AKA Abu Ammar, huyu jamaa waisraeli walimdhibiti kwenye kona pale Ramalah, wakamkatia hadi umeme na maji, halafu wakamkatia na suplly za chakula, maji ya chupa ambayo alikuwa akipelekewa na watu wake, na medicine, baadaye wakamfungulia maji ya bomba, maji yenyewe ya bomba yanatoka ama kupita eneo la Israel wanapoishi, nadhani alilazimika kuyanywa, ama hata kunawia, waliichoronga compund yake na mavifaru, wakambakizia chumba kimoja tu, hata choo na bafu vilivunjika, aliishi pale kwa shida sana, ila alibakia na bastola yake pembeni akasema atapambana hadi tone la mwisho la damu, siwezi sahau hii kitu, ni Ariel Sharon mnyama sana.Baada ya kuanza kudhoofu kwa kasi akiwa pale, ghafla waisraeli wakamkubalia mke wake aliyekuwa ufaransa waje wamchukue wakmampatie matibabu, ndo ilikuwa safari yake ya mwisho.
     
  10. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona CCM hawajaipata sumu hii la sivyo wasingelazimika kuwajeruhi "wabaya" wao kwa mapanga, vipigo, utekaji nyara na risasi kama inavyofanya mchana kweupee bila hata haya. DEATH TO CCM and it's cohorts!
     
  11. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu mwili wake ukifukuliwa ndo atafufuka? Huko ni kumtesa marehemu. Anayejua kulipiza kisasi ni Yule Muumba.
     
  12. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nilishawahi kusema hii kitu kwenye one of my posts in the past..., its true alikua exposed to an acute radioactive poison,

    Meir Dagan aliona kwamba ilikua ngumu sana ku-negotiate na arafat, yani alikua kigeugeu, they needed somebody new, they cordoned him and exposed him to a small radiations periodically, when his condition became terminal, they allowed him to get treatment in france, they knew for sure he would go back to palestine in a coffin
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwa wenzetu kupata ukweli wa jambo ni value inayojitosheleza; siyo lazima afufuke au kuwepo nia ya kulipiza kisasi. Lengo ni kujua kitu gani kwa hakika kilimuua. Hilo tu ni value.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yasser Arafat sio "Yassin".
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huyu alikufa kwa AIDS.

    Ni ukweli ambao huwa hausemwi sana.

    Naona sasa wanataka kutoka kivingine maana Polonium imekuwa fashion.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kuna Video nilishaona ya mwaka 60 mwishoni na walionyesha kabisa Yassir Arafat akiwa anatembea nje huko Lebanon baada ya mashambulizi makali ya Izrael. Walianza kupigiana simu/Radio call wamuuwe au lah. Mwisho wakaamua kumuacha hai.

    Tatizo kubwa walilokuwa nao Izrael ni kuwa waliona heri wawe na Arafat kama Rais maana alikuwa akiwazuia hawa Radicals wasifanye mashambulizi Izrael. Better the Devil you know.... ndiyo ulikuwa msemo wao.

    Sidhani kama walitaka kumuua huyu jamaa na hasa ukichukulia alishazeeka na kuwa mtu wa GOOD TIME sana na hasa huyo Mke wake. Kwao ilikuwa heri ya kuwa na ARAFAT hai kuliko Merehemu. Ndiyo maana walikuwa wakipiga ila wanamuacha hai.
     
  17. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I know that mkuu, ndio maana nilikuwa najiuliza kwa sauti, kwa sababu hata wakijua will it change the direction? Ilishajulikana madini hayo yanaua, na wala hawatamjua aliyetumia silaha hiyo kwa kwenda mbali zaidi, kwa kuwa Yassir alikuwa mpambanaji mashuhuri aliyejulikana kimataifa, hivyo ni kuelewa tu kwamba aliuawa kwa silaha hii. Mbona Patric Lumumba mpaka leo hajulikani kaikwa wapi pamoja na vimanenoneno kwamba alitumbukizwa kwenye acids akayeyuka kabisa na wengine kila wanachopenda kusema. Kujua huko kunawaumiza zaidi ndugu zake na kuvuta nguvu ya visasi. Hukumbuki yanayodaiwa kwamba hata Mzee Karume muuwaji wake alikuwa analipiza kisasi kwa kuuliwa kwa babake? Au kule Iringa yule Kleruu kuuwawa na mnyalukolo kwa sababu ya visasi hivyohivyo? Tuna kheri waafrika wa vijijini tunaomalizia kwa kusema, "Swela bwana" ikaishia hivyohivyo.
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwajinsi walivyomtreat, waliogopa tu lawama wakimwua waziwazi, kwasababu walimdhoofisha wakijuwa wanachofanya, na haya mambo ya sumu tena ndo basi.Mkuu nilikuwa naifuatilia hii issue sana kipindi kile.Baada ya Ariel Sharon kwenda Washington kuonana na Bush, walikubaliana kwamba Yasser Arafat si wa kukaa naye meza moja tena.Bush alijaribu kufanya kinyume na Clinton ambaye aliamini Abu Ammar ni muhimu sana kwenye mazungumzo ya amani.(kama unakumbuka tukio la Camp David ambapo aliwashikanisha mikono na yule Yitzak Rabin kama sikosei)Ambaye waisraeli wenye msimamo mkali walimwua.

    Ariel Sharon na Bush mkuu ni wanyama... hawawezi kumkataa Abu Ammar, at the same time ukadai walitaka aishi. Siyo kweli kwasababu kipindi kile hakukuwa na uwezekano wa peace resulotion bila kupitia kwake, so uhai wake haukuwa una manufaa kwa Israel kwasababu hawakumtaka mezani kufanya naye mazungumzo, hata Bush akimbrand kuwa ni terrorist, na alikuwa hata hamtaji kwa heshima pale anapomzungumzia.Hakutaka kukutana naye na alisitisha misaada kuelekea Palestine...Alikuwa akimwita "Mwenyekiti wa territories". Na kusema kuwa yeye na Sharon hawamtaki tena kwenye mazungumzo, na ndipo mwanzo wa Hamas kuchuwa madaraka makubwa...Ndo ukweli huo.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Let him RIP in his comma. he was so cruel!
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    JMushi1,

    Sijui ulikuwa ukifuatilia News zipi. Ila huko USA, huwa mnabaniwa sana News. Ndiyo maana mie husoma news za nchi tofauti na hapo unapata ukweli wa upande wa pili.

    Izrael walikuwa siku zote wakiogopa HAMASI wataingia madarakani muda wowote. Hamasi walikuwa wakimuheshimu sana Arafat na kwa sababu wote walikuwa wakipata misaada kutoka Lebanon na hata Arafat alishakaa sana Lebanon, alikuwa ni mtu pekee wanayemfahamu kwa ukaribu.

    Hamasi walikuwa wakisubiri tu Arafat afe na wao waje wachukue nchi. Hawa jamaa hata uchaguzi walishinda ila UN wakachakachua matokeo. Mtu pekee alifanya Hamasi wasiamke wakati huo alikuwa ni ARAFAT. Kifo cha Arafat kiliwapa Green light Hamasi na washirika wao na moto ukaanza. Hawa jamaa huwa wanasumbua sana na wana kichwa kigumu kama Hesbollah.

    Kumdhalilisha kote Arafat ilikuwa ni kumuonyesha Ubabe na kuwa wanaweza. Kifo chake kingelifanya jamaa apande chat ila kuishi kwake huku akiwa HOI, kulimfanya apoteze sana nguvu. Ila jamaa hawakujua kuwa Hamasi ndiyo walianza kujijenga kwa nguvu kipindi cha baadaye,
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...