Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What are the key banking challenges in tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Smarter, Mar 10, 2012.

  1. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu na wasomi wabobezi, Najaribu kufikiri nini cha kuandika katika kukamilisha andiko la Masters katika maswala ya Fedha. nimependa kujua ninini key challenges zinazopata Banks za tanzania.
     
  2. p

    pilu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wala usipate shida pale UDSM na hata Mzumbe{sina hakika sana na vyuo vingine juu ya kitabu hiki} library nenda ka google au mtumie mwanafunzi wa hapo kama wewe hunakibali akutafutie kitabu kilichoandikwa na Dr.ulingeta mbamba wa udism kitakua msaada mkubwa sana kwako pia huo utaona mambo kama techknologi jinsi ilivo chalenji n.k.
    All the best.
     
  3. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu. mwambie asisahau na changamoto ya wafanyakazi wa bank kuiba fedha za wateja
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda google utapata kila kitu Tz sie ni mabingwa wa kucopy na kupaste hakuna plajearism tz ni full kupeta
     
Loading...