Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What a waste. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Feb 14, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Happy Valentine y'all. . .
    Mine was quite memorable. . .I hope yours went well!!

    Nwy wakati mwingine waweza kuta watu wawili wanapendana haswa, achana na kutamaniana. Mapenzi ambayo kama yangepewa nafasi yangechanua na kutengeneza mahusiano mazuri na imara sana, ila hamna anaekua na ujasiri wa kumwambia mwenzake. Yaweza kuwa ni matokeo ya kutojiamini; "yule mi sio size yake bwana", Hofu ya kukataliwa ;"naaah. . sidhani kama atanikubalia. Kama na yeye angekua na hisia za mapenzi juu yangu angeshanijulisha!", Hofu ya kuvunja uhusiano ambao tayari wanao ;"Ataniona wa ajabu sana kumtamkia maswala ya mapenzi yeye ni rafiki yangu, na mimi wake!!" n.k

    Matokeo yake wanaishia kuwa na watu ambao hawawezi kuwapenda na kuridhika nao jumla with a lot of WHAT IF(S) kila kukicha. . . Isn't that a waste?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    all is fair in love and war
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    In french they say : "si" abime l'idee.
    Which means you can have a very good idea, but just because you start with "if" you have poisoned it already:
    - If I could do this and that, I would tell her I love her
    - I will tell her I love her as soon as I have done this and that.
    Can you see how damaging 'if' can be?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    meaning?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kama kuna kitu ningeweza kushauri ni watu kutulia wanapotaka kutafuta life partners na kusukumwa zaidi na nia za moyo bila pressure za nje(materials). Kutulia kunatoa nafasi ya kujuana zaidi na kufanya maamuzi ambayo hayana majuto. hakuna kitu kibaya amabcho nimekishuhudia kama watu kuachana njia panda. Kuna mmoja atakuwa majeruhi tu tena atatia huruma....what a waste, Lizzy!
    Well, haina maana tusiache kufuata nini mioyo yetu inataka...mwisho wa siku tunatukuwa na utayari wa kubeba gharama zake.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmmh lizzy, hapo juu pamekaaje... inaruhusiwa 'ku-explore' kidogo ukiwa tayari uko ndani ya uhusiano eeh? lengo laweza kuwa nini hasa, kutafuta uhusiano bora zaidi kuliko wa sasa au?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    In love... risk is everything to land it. It may not always turn out rite,
    but the fact that there might be that slight chance for it to turn out rite....
    you go for it! Period! So that even if it does not work out, in the years to
    come; you do not hold that nudging thot that I had lost that chance
    to love and be loved not to have tried....
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohh yeahh. .
    All "what IF" does is hold people back, remind them of what they could have and damage what they already have.
     
  9. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lizzy, Mine is to wish you and your followers a happy life. Valentine day came and left. The best thing is to find happiness within yourself. Treat each other with compassion. Do unto others as you would want others do unto you. Think kindly of others as you do. May Valentine spirit reign as of now and forever.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    That is a good strategy...ndo maana naamini kufuata moyo wako ni muhimu ili ukianza kulia unajililia mwenyewe kama siku ya kulia itafika. Wengine wanaenda mpaka mwisho with no big hussles
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndahani nimependa kweli hiyo ya "kuachana njia panda" maana hilo ndilo haswa hua linatokea. Kila mmoja anabaki kuhisi hili na lile juu ya hisia za mwenzake. . .matokeo hata wakiwa na watu wengine hawajitoi 105%.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Cartura nilimaanisha mahusiano kati yao (URAFIKI WAO) na sio na watu wengine.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Waste but can be recycled.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mkasika. . .for the wishes anyway!!Zikurudie na wewe.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ila kwenye huu ubinadamu, si busara kuhisi kila mtu anafanana na yule uliyekutana naye jana. Wengine wamezaliwa leo. wanaangalia TV kila uchochoro wakati sisi tulikuwa tunaenda kwenye viambaza vya nyumba za watu kama wapiga chambo...what I want to say is that we have got different approach when it comes to how we handle our issues
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    When?
    When the material is all worn out?C'mon now!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hivyo ndivyo ilivyo. . .Watu wengie WANEPENDA KUHISI na WANAOGOPA KUJUA!!

    I guess labda kwasababu kwenye kuhisi unaweza ukachagua kile kinachokupendeza tu wakati kwenye kujua unajua kitu kilivyo hata kama sivyo upendavyo.
    Mf. "Atakua anaogopa kuniambia kwasababu ananiheshimu sana" wakati ukweli unaweza kua ni kwamba huyo mtu mwingine hana hisia za mapenzi kumuelekea huyo anaehisi.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    wapo wanao ona bora nusu shari
    na wengine wanaona bora shari kamili.........
    its complicated
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kuna a time ya luxury ya applying what i have said (following your heart and taking risks) na a time when you just have to go blind. Ndio maana inatakiwa kua makini saana kabla ya kuoa na kuolewa, for marriage as we know is for keeps... Kitendo cha ku apply what I have said ukiwa married.... that is selfishness (hio iko more applicable kwa walo single); for kama umeoa/olewa, then sasa inakua selfishess... Mwenza wako akitoka kwa ajili ya kutereza ama tamaa..... you are safe, atarudi salama ndani ya nyumba. Mwenza wako akitokea kumpenda mtu mwingine nje ya ndoa (na sometimes huwezi mlaumu ukute hajawahi kua na hizo feelings) then you are in trouble.... either wampoteza... ama akirudi atarudi kama fuvu! maana itakua kisha gundua there is beyond what s/he likes.... na that is "Love" hivo lazima aishi kwa kujisukuma humo ndani hata akiamua kustick hapo...

    I have a saying... it is ok to fall in love over and over when you are young and single... It is selfishness to fall in love over and over whtn you are an adult especially if committed in a relationship... BUT how I wish it was that simple... roho aizeki Ndahani....
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    ni muhimu kuwa makini
    kuna watu you can't survive them......
    wanaacha some pain for the rest of your life
    tazama Whitney Huoston
    if only she didnt marry Bobby........
     
Loading...