Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sharo hiphop, May 23, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kufungwa kwa wezi wa sh bilion 1.8 za EPA, Rajabu Marando na Hussein, kutasaidia kupunguza uwizi au ndo changamoto kubuni mbinu mpya?
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,001
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    Uwizi?what kind of language is this?af jibu lake magamba wanachakachua tuuu, wezi wapo kitaa wanakula bata,chambo ndo zinapanda basi la kijani, af mpango mzima jion chambo zinapelekwa kitaani asubuh zinarudi jela kuzuga! Acha kabisaaa, hi nji ni sayari tofauti na unavyodhani weee! Wez wa visweleswele vyenye mdondo na watoto wa wakulima ndo wako jela halaaaa!
     
Loading...