Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe una uwelewa upi katika hili ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jul 13, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inapotokea ajali ya binadamu kufa kifo cha kuzama majini , iwe Baharini, Ziwani , Bwawani whatever , na maiti kuelea majini.
    Basi kanuni ya ulalo (ueleaji) wa maiti hua ni tofauti baina ya maiti ya Mwanamke na ya Mwanaume.

    Maiti ya Kiume huelea ikiwa imelala chali yaani uso huelekea mbinguni, na Maiti ya Kike hua kinyume chake yaani huelea kifudifudi mgongo, kisogo huelekea mbinguni na uso huelekea chini ya maji .

    Kanuni hii haitofautishi age iwe ni maiti ya mtoto au mtu mzima akifia majini ataelea kufata kanuni hii.

    Nimeileta hapa ili kwa wanaojua wanijuze ama Kisayansi au Kibaologia tofauti ya ueleaji huu wa gender hizi mbili nini sababu yake!
    Naomba kuelimishwa.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh! this is new to me! im waiting!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie ndo nasikia leo ngoja tupate majibu
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa hints tu, nikusaidie ktk kulithibitisha hili uelewe , najua ni vigumu wewe kupata fursa kufika maeneo ya matukio ukaona kwa macho.
    Fatilia sana kwenye movie zenye matukio ya ajali za maji , utathibitisha habari hii .
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu hebu soma hapo chini nilichomueleza FirstLady
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma mkuu Judgement!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JG kwa kweli hii ni habari mpya sana kwangu na nimestaajabu sana
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    That's true Erick fanya tafiti , mi niko Mwanza 10 yrs now!
    Nimeshacheza na haya maji ya Victoria kwa sana! Na nililithibitisha hili at Mv Bukoba tragedy!
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ......haya sasa..
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa haya!
    Sijui nini
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    mwee....hii kwangu ni brand nouvelle.....
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    huu utafiti unasababisha huzuni
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    great thinkers where r u @?
     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:
     
  16. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyuma kwetu ni kuzito sana ndio maana wowowo na mgongo vinaangalia juu na huku kwenye wepesi(yaani mbeleni kwetu ndio kunaelea). Any more question mr
    Judgment?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Aisee hii ni mpya kwangu...............Ila najaribu kufikiria source ya kilichopelekea mpaka ukafukunyua hii sayansi
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu kuwafikiria wale wachina wenye ****** yaliyopigwa pasi....halafu tumtafute Judgment atufafanulie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uzito wa mifupa ya makalio kwa wanawake, kama ana manyama uzito pia waongezekana. Kwa wachina wasio na nyama bado wanauzito wa hiyo mifupa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    mmmmmh hii mpya, acha nipite,sirudi tena maana mie mambo ya kufa kufa siyapeeeendi....
     
Loading...