Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wEWe Je, uKiWA hUpEnDi KeLEle UnaFAnyaJe??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mathewrogers91, Sep 12, 2012.

  1. m

    mathewrogers91 Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa huwa hapendagi xana makelele na ndo mana akikaa peke yake anackiliza empty CD.WW JE, UKIWA HUPENDI KELELE UNAFANYAJE?
     
  2. h

    hiltonson Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweka pamba kwenye masikio
     
  3. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huwa nakunywa sumu ya panya najipumzikia 2.
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Afadhali umesema jamaa fulan, kumbe sio wewe usiyependa KeLEle...ningeanza kukupa ngumi za kidefu ili unieleze vizuri kwa nini unamchukia mjukuu wangu kelele wakati unajua kabisa mimi (@MpigaKelele) babu yake huwa na vinjari mara kwa mara kwenye jamvi hili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Toboa ngoma za sikio
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    hiyo ya empty cd kama vile copied kutoka fb au nakosea?
     
Loading...