Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye Ukimwi Kuruhusiwa Kuingia Marekani

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Jan 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais wa Marekani Barack Obama Monday, January 04, 2010 8:59 PM
    Marekani imeondoa kikwazo kilichowekwa miaka 22 iliyopita cha kuwazuia watu wenye virusi vya ukimwi kuingia nchini humo. Rais wa Marekani Barack Obama amekiondoa kikwazo kilichowekwa miaka 22 iliyopita kuwazuia watu walioathirika na ugonjwa wa ukimwi kuingia Marekani.

    Rais Obama alisema kuwa kikwazo hiko kilikuwa hakiendani na juhudi za Marekani kupambana na ugonjwa wa ukimwi.

    Sheria hiyo mpya ya kuwaruhusu watu walioathirika kupewa viza za kuingia Marekani inaanza kufanya kazi leo na kwa mara ya kwanza Marekani itaandaa kilele cha kujadili jangwa la ukimwi mwaka 2012.

    Kikwazo hicho kiliwekwa kwenye miaka ya 1980 kikiwazuia watu walioathirika ambao si raia wa Marekani kupewa viza za kuingia nchini humo.

    Marekani ilikuwa miongoni mwa nchi 12 duniani zikiwemo nchi za Saudi Arabia na Libya ambazo mojawapo ya masharti ya viza ni kutokuwa muathirika wa ugonjwa wa ukimwi.

    Kuanzia sasa sharti la kupima kama umeathirika halitakuwa miongoni mwa masharti ya uhamiaji ya Marekani.

    http://nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsId=3857930&&Cat=2
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo wameondoa undumila kuwili. Historia inaonyesha kwamba Marekani imechangia sana kusambaa kwa gonjwa hili,

    Leka
     
Loading...