Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye hii tabia siwaelewi kabisaaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZionTZ, Dec 29, 2009.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unakuta mtu kakupa lifti kwenye gari yake binafsi, tena wala hukumwomba alafu cha ajabu sasa...barabara nzima anazungumzia mambo ya mafuta, mara oooh nnapokuaga safari huwa nasave hela nyingi sana, mara ooh unajua uzito unavyokuwa mkubwa ndivyo hivyo hivyo gari linavyotumia mafuta mengi sana...sasa mimi nipo humo humo ndani, hivi huwa mnafikiriaje? kama umempa lift mtu mwenyewe inakuaje tena unajisahau kiivyo mpaka unaanza kuongea maneno ambayo yanamkwaza abiria wako..? kwani nani alikwambia umpe lifti....mi naichukia sana hii hali kwa kweli......
     
  2. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afu siku ya pili akikupa lift unapanda tena! Hapo na wewe tutakuwa hatukuelewi kabisaaaaa!
     
  3. M

    Mwessy Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Epuka kutengeneza mazingira ya kupewa lift, make wenzio hayo hatujayasikia kabisa.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Dah...
    Kutembea kwa miguu kuna faida kibao, kunachangamsha akili, kuna nyoosha misuli, kunakufanya uwe na afya nzuri, unajionea vitu vingi kwa ukaribu zaidi.
    Kama hauna haraka ya kuwahi uendako, tembea kwa miguuu.
    Kama utakuwa na haraka panda daladala.
    Bora shida ya daladala kuliko masimango ya lifti.
     
  5. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni vizuri kuchangia mafuta kama mtu anakupa lift. Hata kama hajisemeshi semeshi, tafadhali jitolee kuchangia mafuta kama unaweza.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ^^ Kwanini anamiliki gari hali hana uwezo wa kulihudumia?
     
  7. b

    bnhai JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Inawezekana anaongea kwa kuwa ndio kitu alichonacho karibu. Sema watu tunatabia ya kujishuku. Tuache kwanza tabia ya kujishuku
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii kali!!!
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utapandaje ride ya mtu ambaye humfahamu akiwa serial killer je?...inabidi mtu kuwa muangalifu sana,....yaaniw ee mtu anakusimamishia gari anakwambianakupa ride na wewe unaignia tuu na wala humjui huyo mtu?wow!
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Binti maringo huyu sio stranger....ni mtu unaemjua kabisa, hapa town kupanda gari la mtu usiemjua ni kazi sana labda wale walioko sokoni wakijinadi lakini si vinginevyo.
     
Loading...