Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

welcome note

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Mar 11, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mimi ni member siku nyingi lakini sasa nitakuwa hewani fultime na nipo hapa as a great thinker! pamoja.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nipo interested na isse za politics
     
Loading...