Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka Maneno Yako

Discussion in 'Jamii Photos' started by SURUMA, Oct 3, 2012.

  1. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mayor wa New York Bwana Bloomberg (kushoto aliyeshika tama)alikuwa anawaza nini juu ya JK??

    [​IMG]
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona haya anayoyasoma angeweza kumtumia balozi wa nchi yake hapa Marekani?
     
  3. Lait noir

    Lait noir Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Masikini sijui anaogopa nini, inglishi yenyewe ya kuandikiwa anasoma sasa sijui anapaniki nini, nimeshaamua kutoa pesa si atulie tu!
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa wanashangaa jamaa huyu alivyofika pale asijue yuko pale. Katibu mkuu ameshindwa kujizuia hadi anacheka kimoyomoyo huku jirani yake akijihisi kutapika kama siyo kulia. Ni kituko si haba. Akiambiwa ajisomee lau aelimike anaona anapigwa madongo. Hata hivyo si kosa lake. Maana alichaguliwa kwa sifa tatu kuu yaani sura nzuri, kuchekacheka hovyo na kutembeza takrima ya EPA. Zaidi ya hapo unategemea nini kwa mtu kama huyu ambaye ni tunda la udhaifu? Mie humpenda kwa kitu kimoja yaani kutoweza kuficha utupu wake.
     
  5. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    yaani huyu boya sijui anatafuta nini hapa wakati pesa kaziacha huko kwake, watu wetu wanaenda kwake wanarudi matajiri.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Anashangaa UKILAZA wa mtu anaetwa rais wa nchi tajiri kama bongo!!! Watu wanakuja na begi tu toka kwao baada ya muda wanakuwa mabillionea hapa bongo lakini rais wa nchi hiyo hiyo ni MATONYA; what a paradox!!!
     
  7. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi GPA yake ni ngapi vile?2....?Kaaaaaaaaaaaazi kweli kweli!
     
  8. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mhh! Kweli kwenye miti hakuna wajenzi, mgodi wao mmoja tu wakiutumia watatupa msaada hadi sisi usa ila kalivyo kakilaza kametupatia migodi yote kwa malipo ya msaada wa neti
     
  9. I

    Igangilonga Senior Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi ninaona jamaa wa kushoto anamsikiliza kwa makini tu na imebidi amgeukie sababu JK yuko pembeni na hilo ni pozi aliloamua kuweka (mkono shavuni). Huyo wa katikati hajamgeukia sababu aidha dharau (weupe wanapenda kudharau weusi), au anaona anachoongea hakina mashiko kwake au pia ndo staili yake ya kusikiliza kwa makini.......
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,288
    Likes Received: 11,661
    Trophy Points: 280
    "Maskini huyu jamaa anawauza wananchi wake"

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ningekuwa natumia mchina ningekupigia like tatu..
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na yeye akae Magogoni kufanya nini?? The ship is on auto-pilot, Captain ana ruhusa ya kutembea tembea na kurelax....
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk anasoma 2 the the the njingi anashindwa kusoma anasema mwandiko mbovu
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Moja ya definitions za neno PARADOX (Ref: thefreedictionary.com) ni ~A seemingly contradictory statement that may nonetheless be true: the paradox that standing is more tiring than walking. Huyu kiongozi wetu naamini ni UKILAZA ZAIDI, hakuna paradox wala MIUKIZA au BAHATI MBAYA
     
  15. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kazi ya ombaomba Jk anaiweza nampongeza sana,lazima uwe na roho ngumu kama mwendawazimu,watashika tama mpaka wachoke mwisho wa siku lazima wampe msaada ata kama ni dume kondom,komaa nao mpaka kieleweke mzee wa kazi.....!
     
  16. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Waswahili kwa kujikweza ni balaaa. Amevaa utafikiri anatoka nchi ya dunia ya kwanza kumbe anatoka nchi ya mwisho katika kundi la nchi za dunia ya tatu.
     
Loading...