Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend Special!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kanyagio, Jul 8, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    weekend ndo hiyo jamani!.
    karibuni kijiwe cha WHY NOT if NOT na unaweza kumalizia siku yako kijiwe cha WHO TOLD YOU kama unataka kuwa uelekeo wa tegeta!! ukapate chochote upendacho.
    Foleni: usihofu, leo siyo kubwa!
    Petroli: usihofu kuna kituo cha mafuta kinauza Tsh. 2030 compared to Engen Mikocheni wanaouza zaidi ya 2150(hawajachakachua; EWURA wameshayapima;au na wewe njoo na densitometer yako upime-- joke).
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haha Kanyagio umenifurahisha
    have great weekend bwana
    enjoy ur self .
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaa leo najisikia kuifurahia weekend,natokea usawa wa bunju naamini ntapita vituo vyote.

    thanks uwe na weekend njema.
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    FL1 na chauro, haya bana!! hapa ndo nataka nipige hesabu za wikii zen i go!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Chauro, nipitie Fya Tanga upata nusu mkia! Halafu tutaondoka wote kuelekea Fairway kwa Said (Seidu) kwa ajili ya Bakurutu Time!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kanyagio, mwambie mmiliki wa Why Not apunguze "nyodo"! Hicho kituo unamaanisha kile karibu na hospitali ya MICO?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mashori vipi kanyagio??

    karibu wanyoge bar and guest house karibu na kibwegere
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah mie leo na dozi nauchungu kweli
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana darling.
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sema wanandugu, mpoooziiiiii
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wazee wa FULLDOSE mabibo pia msisahau...
     
Loading...