Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

we utafanyaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by spartacus, Sep 15, 2012.

  1. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ikiwa wewe ndo baba/mama, unatoka kazini, ukiwa hoi kutafuta chakula na ada ya mtoto wako wa kiume mmoja tu uliyejaliwa, na baada ya kumpata, uliapa kumlea na kufight kuhakikisha anapata elimu nzuri.....unapokaribia nyumbani ukiwa na shauku ya kumuona....unasikia miguno ya watu wafanyao mapenzi....roho yako inasita, mara unasikia sauti ya kijana wako akilalamika....unahisi kuwa mtoto wako ameingiza mwanamke ndani....unasogea taratibu, unafungua mlango, ghafla unaona mwanao akiliwa tigo na mzee wa nyumba ya jirani....tena wamekaa ile style ambayo mwanao yupo juu, akizungusha kiuno kwa nguvu zote....unaangalia chini, unaona kinyesi kimetapakaa sebule yako....huku makochi, nguo na nyuso zao zikiwa zimejaa majasho, ikimaanisha ni shughuli waliyokuwa wakiifanya muda mrefu.....JE WEWE, KAMA MZAZI WA HUYO MTOTO, UTAFANYAJE????
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hii kweli ni ya jukwaa hili?
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We spartacus acha bhange, unajua hili ni jukwaa gani?
     
  4. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ASA si ndo lina watu wengi........bhange tamu wangu.....
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha upumbavu mtu mzima ww
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh...............................
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu unaonekana una ka experience kazuri tu.
     
  8. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwe na liwalo
     
  9. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we vp bhana ah!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Sasa baba yako alivyokukuta na huyo jirani yenu akasemaje? Wakati huo ulishaanza kuvuta bhange ama ulianza kuvuta ili kufunika aibu zako?
    Pole sana kaka, Mungu wa rehema akusamehe, akuponye na adhabu ya kaburi.
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    unaanzaje anzaje kuwa na mwazo ya tigo tigo...kama hugawi!!???
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhh, mifani mingine mibaya hata kuifikiria tu.
     
Loading...