Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We are Re-Grouping-Satta awapiga vijembe wakongwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Dec 17, 2011.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Majuzi Rais mteule wa Zambia Michael Chifunya Satta aliwapiga vijembe viongozi ambao wamekaa muda mrefu madarakani kwa kuwachana live kwamba wako tangu enzi za Nyerere na kwamba anachoona sasa ni kwamba wan re-group 9akimaanisha kuwakuta tena madarakani Mu7, Kibaki na Mzim Mugabe) .......Hoja hii ilimfanya Moi KABAKI kuonekana kabisa kupigwa na butaa na kutekewa huku JK akiangua kicheko............:car:


    ......kwa maoni yangu ni kwamba pamoja na demokrasia kubwa iliypo Zambia huenda ni UTOTO TU WA SATTA........(UGENI madarakani huenda nae akanogewa.....) japo ni kweli kwamba ameWachana LIVE lakini madaraka hususan ya urais ni kama KULA NYAMA YA MTU...........

    Nakumbuka wandishi wa habari majuzi walimuuliza Mzim Mugabe

    Mr President when are you going to say GOODBYE to your people???......... naye akawajibu
    :poa:A S-coffee:WHERE ARE THEY GOING!!!!????????????:yawn::A S embarassed:
     
  2. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Utoto wa Sata?? please SATA is over 70 years old; has been there since Kaunda; please explain it to be clear
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo Satta mwenyewe anaweza kuwa hata baba wa JK halafu yeye ndiyo aanze kuwapiga vijembe vigagula wenzake? Halafu Satta ni Rais kamili sasa na siyo mteule tena kama unvyodai.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    na ndio maana amesema we are re-grouping......maana wote ni wale wale....kiukweli hata ameshaanza kupinda mgongo.............
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu, hii nayo SHULE kwangu............
     
Loading...