Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo La Leo Kutoka Kwa Masoud Kipanya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 19, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kwakweli kwa hali hii sijui ni kiongozi gani atakayekuja kuokoa hili jahazi linalotusumbua wananchi kutokana na makali haya ya mgao wa umeme pamoja na kupanda kwa gharama hii ya nishati ya umeme! Big Up Kipanya lunch yangu itashuka vizuri leo.
    Wazo la Leo Kutoka Kwa Kipanya.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Namnukuu Mwalimu alisema Ikulu ni mzigo wa matatizo makubwa mno! R.I.P Mwalimu.
    [​IMG]
     
  3. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu haikimbiliwi, wanaoenda ikulu wana malengo. Ukiona mtu anataka kwenda ikulu just kwenda ujue ikulu itamshinda. Kama unamipango au washauri wako wanamipango madhubuti na unawasikiliza ikulu ni mzuri. Kaeni chini wale wote wanaotaka kwenda ikulu mjiulize mnataka kwenda ikulu kufanya nini.

    Asante sana Masoud Kipanya (KP) si tu kwa katuni yako hii bali pia kwa katuni nyingine za kizalendo
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Asante sana Masoud
    Wazo limefika na liko sawa kabisa
     
  5. N

    Nipishe Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shock::shock:
     
Loading...