Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa afya kikaangoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Feb 2, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kuna kikao cha siri kimefanyika usiku huu na wabunge wa CCM wameazimia kumng'oa Waziri wa Afya. Si ajabu kesho tukiona wakimshinikiza kwa nguvu zote aachie ngazi.

    Wasiwasi wangu ni kuwa watatoa povu jingi kuonyesha kuwa wana machungu lakini mwisho wa siku yatajirudia yaleyale ya kina Ngeleja.

    Nafuatilia kwa karibu hapa Dodoma, nitakujulisheni kinachojiri na pengine kabla ya kucha.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunakusubiri
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ha!
    Hii itakuwa elimu mpya kwa kizazi hiki!...Bora hata enzi hizo bunge hilo lilipomng'oa EL lilikuwa serious kidogo....sasa hivi limekuwa na wachumia tumbo mno!
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    thubutu..
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nilisikia kuna kikao cha wabunge wa ccm usiku huu.
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thax, tunasubiri kwa hamu!
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    labda c wabunge wa magamba! Ctegemei jipya toka kwao:...
     
  8. S

    SOBIBOR Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu kazi wanayo mbona ya jairo hawajayamaliza?
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    what is so special with darkness?
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani siku hizi hawawezi kuingia bungeni bila ya kuwa na kikao cha pamoja! Mwanzo wa dalili mbaya!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    nasikia kichefuchefu nikisikia na kuwaona wabunge wa CCM, uozo mtupu wakiongozwa na Pinda
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani hao wabunge wa CCM ndio walimteua kuwa waziri?
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama sababu za kiutendaji zipo za kumuondoa madarakani basi ataondoka,yuko wapi Jairo leo?? hakuteuliwa na wabunge yule... Ilianza tu kwa hoja ya Beatrice Shelukindo,lolote laweza kutokea....tusubiri!
     
  14. K

    Kada Deya Senior Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona wamekuwa vigeugeu juzi walikuwa wamemkaba shingo Dr. Kigwangwala leo waziri?
    Kuna umuhimu wa Lowasa kuchukua nchi 2015
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unajua mimi niliona kitendo cha wabunge wa CCM kumcheka Mnyika baada ya hoja yake kupigwa chini ilikuwa kama faraja lakini moyoni walitambua umuhimu wa jambo hilo.

    Baada ya kuona hivyo wanataka kujitia wanafanya maamuzi ambayo yatakijeng chama. Nawashauri kama wanaweza wasafishe wizara ya afya kwa kuwatimua wote watendaji kuanzia waziri Mponda.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Usitegemee hawa jamaa hata wangekaa namna gani au mara ngapi wanaweza kumbana mwenzao, ni kulindana tuuuuuuu na kutoa povu kisha yanaishia hapo hapo. Atapinga mpaka basi na kuishia KUUNGA mkono hoja!!!!!
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kimsingi ni lazima mtu awajibike,wananchi wameteseka na kufa kwa sababu ya uzembe wake.
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwajibika bado ni kugumu wa Waafrika hasa watanzania upo tayari baba yako, mama yako na ukoo mzima utukanwe lakini kuachia ngazi ni mwiko!!!!
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo wizara ina nuksi sana kwa kuongozwa na watu wa ajabu ajabu!
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kikwete hatokubali.
     
Loading...