Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Salome Mbatia afariki dunia, maswali yaibuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Oct 24, 2007.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimepata habari muda huu huu kwamba ajali mbaya imetokea Wilani Njombe , na katika ajali hiyo Mh.Salome Mbatia amefariki. Mtoa taarifa hakuweza kunieleza zaidi maana alikuwa na wasi wasi ila kasema miongoni mwa walio fariki ni waziri Salome Mbatia .

    Mengine nitayasema kwa kadiri nitakavyo weza kuyapata .
     
  2. H

    Hume JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari nilizozipata sekunde kadhaa zilizopita ni kuwa Ajali nyingibe Mbaya imetokea huko Iringa, iliyomhusisha Salome Mbatia.

    Habari zinasema kwamba amefariki dunia!
    Bado tunaendelea kufuatilia jinsi ilivyotokea!
     
  3. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tusubiri tusikie zaidi manake tusije kutoa pole na pengine yupo hai.

    invisible......hebu twambie khabari hii.
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu umeanza kuelewa sasa ?

    hapa jamvini tumepunguza sana credability, kwa kuleta habari ambazo baadae zinakuja bainika kuwa si za kweli.

    wacha tusubiri kwana, hatuwezi kusema si kweli wala ni kweli hadi tuzithibitishe kwa vyanzo vingi au kwa wale ambaowanaaminika kuwahawajawahi kutudanganyana
     
  5. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Innalillahi wa inna ilaihi rajiun !
     
  6. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2007
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,446
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Mtu wa Pwani test yako ni nzito sana "mtu anayeaminika au ambaye hajawahi kutudanganya" Mkuu hiyo ni kali.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hapa hadhi bado iko juu ila unaweza wewe pekee ndiye umejipunguzia credibility ama hutaki kuelewa . Habari hizi nimezipata kwa mtu muhimu sana aliyekuwa katika mmojawapo wa misafara akielekea Songea na yuko katika eneo la tukio hilo. Katika watu walio kufa kathibitisha kwamba Ndugu Salome kafariki na mengine atanipa kadiri muda unavyo enda .
     
  8. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtu wa pwani......

    mie napenda sana jinsi invisible anavyojibu hoja ndio maana nikasema hii habari afuatilie kwa makini.

    so far nimewasiliana na washikaji bongo naona hawana taarifa hizo but bado mapema na wao wanajaribu kuulizia zaidi.wanasubiri taarifa ya habari CHANNEL 10 ya saa 1900.
     
  9. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KM.....

    hizi habari kweli?
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 24, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Waziri Salome Mbatia amefariki katika ajali ya gari iliyotokea eneo la Kibena Factory (kati ya Makambako na Njombe)saa 11 kasorobo jioni ya leo. Pamoja naye wamefariki watu wengine wawili. Waziri alikuwa katika gari dogo aina ya Nissan ambalo liligongana na Lori la Fuso lilikuwa limeshehena mbao. Lori hilo liliangukia gari hilo dogo na kuwaua watu hao papo hapo. Ninavyoandika hivi, bado wanajaribu kuitoa miili ya marehemu...
     
  11. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    INA LLILAHI WA INA ILAHI RAJIUNA
    poleni sana familia ya marehemu.
     
  12. H

    Hume JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Du! Mambo yamekuwa siyo mambo.

    Hali inaelekea kubaya sana, inabidi kujiuliza kulikoni?
    Mungu awape nguvu za Kustahimili!
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa habari iaminini na nnatanguliza samahani sana kwako lunyungu maana wewe hasa habari zako zina walakin

    inna lillahi wa innna ilayhi rajiiun

    mola ndie alietupa na mola ndie aliechukua.
    mola ape subira wanafamilia yake, ndugu na jamaa zake, rais wa jamhuri ya muungano, viongozi wote wa vyama na serikali. hasa mawaziri wenziwe na wabunge wenziwe
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Mwanakijiji maana kuna ndugu mmoja yuko hapo hapo anasema hali ni mbaya sana .
     
  15. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mie ni kama wewe tu mkuu ! hata sifahamu ! lakini yote yanaweza tokea. Pole sana kwa familia !
     
  16. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    viongozi ni binadamu wa kawaida tu, kama mtashangaa viongozi kufa kwa ajali sidhani kama itakuwa vizuri kutoshangaa wananchi wanaokwisha kila siku kwa ajali ya gari !
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tragedy! RIP
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Oct 24, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    nitawaletea taarifa toka eneo la tukio as they become available.. kwa vile bado wako kwenye shughuli ya kunasua miili viongozi wa Polisi hawapatikani na hawajaweza kuzungumzia lolote kwa kirefu. Nilichoweza kupata ni hiyo confirmation ya habari ya Lunyungu na niomba Mods mchukue hayo niliyoongezea na kuyaingiza kwenye original threat ya Lunyungu ...

    KLH News.. inamtandao wa kutosha kuthibitisha habari mahali popote Tanzania, tukifanya makosa ya hapa na pale ni udhaifu wetu, lakini hii haina shaka hata kidogo.
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwaka huu ni mzito, maana sijui nisemeje, wengine wataanza kushangiria sasa hivi, ila nnawaomba kwa hili tuache na tuhuzunike ni msiba wetu sote na ajali haina bwana wala bibi na wala haina chama. kwa hili tuungane kuonesha huzuni zetu.

    pia tukae kujiuliza kwa nn tanzania sasa kuna ajali nyingi na zaidi viongozi? kuna nini? somo gani tunalipata hapa?
     
  20. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    poleni sana familia ya wafiwa
     
Loading...