Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri na maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Jul 28, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu kauli ya waziri wa mambo ya ndani S V NAHODHA ya kusema kuwa maandamano yanawachelewesha kufanya kazi za ujenzi wa taifa ni uzembe wa mkubwa wa kufikiri uliojiumba katika akili yake.

    Hivi kundi la wanaoandamana mara moja kwa wiki lina ukubwa gani kuliko kundi la watu wasio na ajira waliozagaa kila pembe ya nchi. Hivi ni taifa gani linalojengwa kwa sasa wakati nchi nzima inakabiliwa na mgao mkubwa wa umeme.

    Wakati huo mbumbumbu wa CCM wanashangilia kwa kuunga mkono upuuzi..ole wenu! Bado kitambo kifupi sana ghadhabu za mungu zitawashukia.
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape alikuwa anafanya nini huko Mbeya na Moshi.
     
  3. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahoza anajaribu kuyazuia Maandamano kwani anajua kabisa siku moja atatakiwa kujiuzuru kwa maandamano kwa utendaji wake mbovu .
    Ole wako UNAESHABIKIA UJINGA WA NAHODHA siku si nyingi kuna maandamano yanakuja yatawatoa tu.
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    CCM na hofu ya Maandamano ,ha ha dhana ya maandamno sasa imekomaa,wananchi siku hizi wanayaandaa hata kama hakuna chama kilichoyaaandaa i love Chadema for the innovation
     
Loading...