Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mwinyi angia mitini kuongelea suala la mgomo Star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Jun 26, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Kipindi cha tuingee asubuhi, waziri Mwinyi ameingia mitini..Je kuna udhuru zaidi ya wananchi kufa?? hawako serious kutatua mgomo huu!

    My take:
    Bwana Mponda alikuwa akitumia njia hizi hizi kutatua mgogoro huu lakini zilishindikana, Mwinyi kuwa makini!
     
  2. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Waziri wa Afya MH.mwinyi ameingia mitini baada ya kualikwa na kukubali na baadaye kuamua kuingia mitini,angalia Star TV muda huu,kipindi tuongee Asubuhi.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Angalia star tv Hamisi Kigwangala ndani, waziri wa Afya atoa udhuru, Pauline Gekul (Viti maalum Chadema) ndani
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ninaangalia hapa naona madaktari wawili dsm na B.muuza,dodoma kigwangala akitapatapa na pumba nyingi,mwinyi na pinda ilibidi wawepo lakini wanadai wametoa hudhuru mi nahisi wameingia mitina baada ya pinda kupotosha taarifa juu ya madaktari
     
  5. R

    Ramso5 Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo mama hapo dodoma namkubali,anajenga hoja vizuri na anaongea kwa kujiamini
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    .

    hakuna uhalali wowote zaidi ya uuaji wa madaktari.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dr. Ulimboka atoa udhuru
     
  8. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio Dr. Ulimboka, ni Dr. Hussein Mwinyi!
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madaktari wagome tu, HII SERIKALI DHAIFU haitaeleweka machoni mwa raia!
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,447
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    aluta continua....
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kuunga mkono mgomo wa madaktari ni kuunga mkono mauaji
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    naomba wote wanaoshabikia mgomo,ndugu zao wa karibu wapatwe na maradhi mazito na ya aibu ili waonje chungu yake.
     
  13. P

    Popompo JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jambo kubwa kama hili wanatoa udhuru!duh naamini serikali imeachwa na MUNGU!wanashindwa hata kuelewa wafanye nini.poleni ccm
     
  14. R

    Ramso5 Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sikuwahi kumsikia pauline Gekul kwenye mijadala kama hii,huyu mama ni makini sana ni tofauti na wabunge wengi wanawake wanaojenga hoja kwa makelele kama Anna Kilango,shelukindo na Asumpta mshama
     
  15. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumbe Pinda mwongo sana
     
  16. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    CCM wangemtuma Wassira maana ndiye "mwenye ubia na JK", ili akaitetee serikali dhaifu na kutoa "shule" kwa mujibu wa Nape.

    Pinda amepoteza uhalali na heshima yote aliyojejenga katika miaka miwili ya mwanzo ya uwaziri mkuu wake. Muda huu watu tunamwona kama yule chizi Tambwe Hizza. Pinda is continually and systematically lying and cheating in every turn.
     
  17. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM na serikali yake hawana utaratibu wa kushiriki midahalo kama hii,coz wanajua itawaumbua.Lakini wananchi tunawajibika kuilazimisha serikali kutekeleza majukumu yake kama ilivyoahidi kwenye kampeni.Haya ndio mambo ya msingi ambayo wananchi tunatakiwa kuandamana sio kupokea mafisadi wakirudi majimboni.
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nikikuita na wewe muuaji nitakuwa nimekosea
     
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuwalaumu madaktari tuilaumu kwanza serekali kwa kupeleka pesa nyingi kwenye posho na matumizi ya kawaida bila kujali afya za wanmanchi wake.
     
Loading...