Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu Mizengo Pinda kawakana Chadema mgogoro wa Madiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Aug 11, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mbowe na Dr Slaa waliofuata Pinda Dodoma, kuomba Muafaka!
    Kawakana kasema CDM wametunga hayo maneno kuwa tumekubaliana na CDM kuanza mazungumzo ya mgogoro wa Madiwani wa Arusha.
    Pinda kasema mahakama zipo kama mtu kaona hakufanyiwa haki kwenye uchaguzi aende mahakamani
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mbowe na kamati kuu ya Chadema imesema uongo! Waziri mkuu akijibu swali la Mary Mwanjelwa amekana kabisa kuwepo kwa mazungumzo kati ya Mbowe na Waziri Mkuu.
    Badala yake amesema mazungumzo hayo hayawezi kufanyika kwakuwa madiwani wamefukuzwa.
    Ameshangaa kwa nini Mbowe aseme wana mazungumzo wakati wao kina Mbowe ndio waliomba appointment Jumamosi ya kukutana nae.
    Ametoa wito kwa madiwani waliofukuzwa waende mahakamani kudai haki yao na wabunge wengi wakapiga makofi kwa kushangilia ushauri huo wa waziri mkuu kwa madiwani wafukuzwa.
    Ndugai akapigilia msumari akasema inashangaza madiwani waliochaguliwa kwa nguvu ya umma lakini badae wafukuzwe kwa nguvu ya kamati ya siasa
     
Loading...