Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu:Madktari wasiporudi kazini wamejifukuzisha,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Feb 7, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Serikali makini na maamuzi makini, Ni msimamizi wa shughuli za serikali na waziri mkuu wa Tanzania, Mtu mkubwa kabisa kabisa, Alisema ma DR wasiporejea job ilikuwa ni siku ya jumatatu tar 16 woote watakuwa wamefutwa utumishi wa umma,
    Mnajua mtayumba sana lakini ni bora kwenda kwa kuyumba kujenga kitu kipya kuliko mfumo huu wa Madaktari kwa sasa.
    Sasa maamuzi ya Serikali yalishapita, Kinachofanyika sasa mmefyaka mkia au kuna nini??
    Je waziri mkuu haoni kuwa alikurupuka kutoa hukumu kabla ya kujua kulikoni?
    SERIKALI MAKINI TANZANIA
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mh Pinda anajihaibisha sana sector ya udactari haichezewi wewe!! Afya kwanza propaganda baadae,pinda rudi kijijin katavi ukaendelee kulima tu
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tumejadili sana hili hapa JF...We need new stuffs buddy....
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa(serikali) wakati wa kikombe kule Samunge walitoa support mbaya, sijui tume zikaundwa karibu kila wizara ikajihusisha huko, lakini kwenye ishu ya madaktari aaah wanajifanya wameziba masikio...hii ndio serikali yetu inayoongozwa na Zombies
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Katishia nyau mtu mzima, alijua ma-interns ni kama nyau tu, alikosa kuunganisha dots, kwamba ma-interns ndio wanaowapa support kubwa magwiji....sasa specialists hawawezi kufanya kazi bila hao madokta ambao nao wanasaidiwa na ma-interns.

    Its chain of commands by the way.
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haikupaswa kuanzishiwa thread hii, sasa habari iwapi hapa?
     
  7. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nikichangia nafukuzwa kabisaa jf
     
  8. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Habari hapo ni kwamba Waziri mkuu anapaswa kuiuzulu kwa vile agizo lake la ma dockta kurudi mzigoni halijatekelezwa na vilevile hawajafutwa kazi. Basi ajifute kazi yeye mwenyewe.
     
Loading...