Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri, Mh. Membe anioneaye aibu hapa duniani name………

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibunago, Mar 7, 2011.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo nimeshangaa sana Waziri Mh. Membe kusema kuwa kwa kuwa Egypt imesaidia Tanzania, sisi hatupaswi kusema chochote juu ya utawala usiokubalika kidikteta ulioondolewa na wananchi wa Misri.

    Mh. napenda kukujulisha kuwa usichanganye msaada unaotolewa na nchi ukadhani kuwa ni wa Rais aliyeko madarakani, ni wa wananchi wenye nchi!!

    Nchi kama USA na wengineo walipotamka dhidi ya Rais wa Misri na leo Libya haina maana kuwa walikuwa hawazipendi nchi hizo wala Wananchi wa nchi hizo bali yule Rais mhusika aliyepo ambaye hakubaliki.

    Ulielewe hili sasa hivi ndg yangu vinginevyo unamiss point ya nguvu sana. Elewa kukaka kimya pia kuna maana kuwa uongozi ujao huko kwenye mabadiliko kwa njia ya demokrasia na wananchi wake pia watakaa kimya juu ya uongozi wako as you try to sit on the fence! Si lazima utoe kauli chafu au kutukana lakini ni vyema uonyeshe msimamo kwa kushauri.

    Kumbuka, kauli, "Anioneaye aibu hapa duniani nami nitamuonea huko mbinguni kwa Baba!"


    Nimekusifu kwa jinsi unavyojua hisroria ya nchi mbalimbali lakini narudia tena kuna point unaimiss sana juu ya ni nani mwenye nchi na anayetoa misaada na kusomesha watu wetu huko nje kati ya Marais walioko madarakani na wananchi wa nchi hizo!
     
  2. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumradhi, maana nilisahahu kueleza kuwa Mh. Waziri alionyesha msimamo huo wakati wa mahojiano kupitia ITV.
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nilimsikiliza! nikaacha kuendelea kusiliza baada ya kugundua anajenga saikolojia ya watu kutokuunga mkono mapindizi ya maandamano. si unajua tena tanzania ishaingia matatani kuna dalili kikwete asimalize miaka yake 5!
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huyo hajui anachokiongea,yaani mtu hata kama amekusaidi hutakiwi ku-question??
    Ndio maana tuna ona mikataba hovyo hovyo kila siku,
    Ndio maana wanajinyenyekeza kwa wahisani kila siku kutembea na bakuli kuomba misaada na kila wakiambiwa wanasema YES SIR kumbe huwa wanogopa sababu wanasaidiwa??
    Ukitegemea sana misaada unakuwa MTUMWA,kweli nchi yetu na viongozi wameshakuwa watumwa kabisa.
    Mpaka najisikia vibaya sana kuwa mmoja wa hiyo nchi.
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dalili hizo ni zipi mkuu,hebu tudodofyee kidogo
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa TZ siasa mingi... eti naye anaomba kula!
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni yaleyale ya Rostam kumsaidia JK kifedha kuingia ikulu 2000 mpaka leo hata akiua mtu hakuna wa kumgusa wala kumsema.
     
  8. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mara kwa mara huwa napata shida kuamini kuwa Tanzania yangu niipendayo kwa moyo na akili zangu zote, na ambayo ina hazina kubwa ya wasomi na wataalamu wa fani mbali mbali, waliobobea na kukubuhu; imefikia mahali ikawa na mtu mwenye hoja nyepesi, kama mwakilishi wake, katika medani za kimataifa!
     
Loading...