Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri KITWANGA alipoikubali CHADEMA mbele ya hadhara....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanza, Feb 3, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naibu Waziri wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia, Charles Kitwanga juzi alilazimika kutumia salamu za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) ili kuwashawishi wanafunzi wa Taasisi ya Sayansi na Teknolojia Mbeya (MIST) waweze kumsikiliza.

    Kitwanga alilazimika kukikubali japo kwa muda Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kutokana na hatua ya wanafunzi wa chuo hicho kuguna kila alipoitaja ilani ya uchaguzi ya Chama cha Mapinduzi wakati akizungumza nao kuhusu inavyotekeleza sera ya elimu.
    Waziri huyo alilazimika kuwasalimia wanafunzi hao akisema "CHADEMA hoyee!!, na ukumbi mzima ulizizima kwa mayowe na vifijo vya wanafunzi waliopaza sauti zao wakimjibu "Oyeeee" huku kila mmoja akimpungia alama ya vema kwa kuonyesha vidole viwili. Kitendo cha Waziri Kitwanga kutumia jina la CHADEMA katika kibwagizo hicho kilitokana na hatua ya wanafunzi hao kuguna pale alipoanza kujibu maswali yao kwa kusema "katika Ilani ya ya CCM….." bila kumalizia kusema alishtushwa na miguno

    source: Tanzania Daima
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Walianza kuiga elimu bure sasa wanatumia JINA............... Na bado ipo siku watahamia kabisa
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh :twitch:!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wataiga sana tuuu, ccm ni zimwi baya sanaaaaaa
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tena sana linakula na kumaliza bila kujua kesho ipo
     
  6. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado
     
  7. s

    smz JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salamu hizo, zimfikie na Mh Makamba, na Tambwe Hiza. Huo ndo ukweli jamaa wameonyesha itikadi yao wazi wazi. Huo ndo ujumbe kuelekea 2015.

    Ni wazi kuwa wapigakura wa ccm wanazidi kupungua huku wale wa CDM wakizidi kuongezeka. 2015 mmh sijui, nadhani ni vema ccm wakaanza kupaki maana safari imeiva
     
  8. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii habari ni njema na nadhani Marope na ndugu yake Hiza ujumbe umefika kuwa hawawezi kuzuia mvua isinyeshe. Chadema ni kama mvua wametanda kwa wingu zito muda sio mrefu mvua rasmi itashuka sasa wenye baiskeli za udongo(thithiem) wameanza kuhaha.
     
Loading...