Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri: Babu lazima asajiliwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Kichwani, Apr 1, 2011.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    imeandikwa na Hamis Shemdoe kutoka arusha

    waziri wa afya na ustawi wa jamii mh. Dr Haji Mponda amesema serikali imesikitishwa sana na ushirikiano mdogo inaopata kutoka kwa wasadizi wa Mchungaji mstaafu wa KKKT Ambilikile Mwasapile anayetoa tiba ya magonjwa sugu huko Loliondo hasa katika kupata maelezo mbalimbali yanayotakiwa ili kukamilisha taratibu za kumsajili kama mganga wa tiba za jadi kwa mujibu wa sheria za nchi

    waziri mponda aliyasema hayo muda mfupi baada ya katibu mkuu wa wizara yake Bi. Blandina Nyoni kumpa taarifa kwamba zoezi la kumsajili linakwama kutokanana wasaidizi wa babu kuonyesha ushirikiano mdogo ambapo wakati wote wamekuwa wakisema kuwa hawana muda wa kukusanya taarifa zake kwa vile wamebanwa na shughuli za kuandaa dawa na kuigawa kwa wagonjwa.

    Mch. Mwasapile mwenyewe alipotafutwa kufafanua utata huo alisema kuwa yeye hawezi kusajiliwa kama mganga kwani hajui chochote katika masuala ya uganga na kwamaba anachofanya yeye sio uganga. aliongeza kuwa kama ni usajili, basi asajiliwe kama mhubiri wa injili aliye chini ya kanisa linalotambulika nchini yaani KKKT na siyo mganga kwani kazi zake ni za kichungaji na zimekwishabarikiwa na kanisa lake la KKKT ambalo limeishasajiliwa.

    tangu kuibuka kwa tiba jiyo ya magonjwa sugu huko loliondo mkoani Arusha kaskazini mwa Tanzania, maelfu ya watu wamekuwa wakimiminika kutafuta tiba hiyo na kuilazimu serikali kuingilia kati kuboresha mazingira ya kutolea tiba na kuanza hatua mbalimbali za kumsajili

    source: BBC Swahili - Mwanzo
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli!Inawezekana babu akawa yuko sawa.Hiyo dawa anayochemsha na kuwapa wagonjwa/waumini/wateja, pengine haina tofauti sana na wanaofanya maombezi kwa kuwapa waumini olive oil wanywe ama kuwapakaza sehemu mbalimbali za miili yao?:help:
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe, babu mganga wa jadi! Hii ndiyo yenyewe
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaa, na bado...
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hii kitu ni bonge la diversion, and as fools as we are, we are falling for it!

    poor tanzanians..
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tukiuchukulia huu kama muujiza, ni bora, manake wengi wanapona wan wengi hawaponi, mwenyewe haelewi chochote.

    Kizazi chetu, bahati mbaya au nzuri hatuna uzoefu na miujiza, ni wagumu kuamini, tunataka kila kitu tueleweshwe mpaka tuelewe.

    zamani walikuwa wanaita 'shingo ngumu'

    Anyway, bora kanisa lifanye kazi mapema, tofauti ionekane, watake charge, kama kweli wapo. tuone mabadiliko, Kanisa la KKKT si dogo, lina uwezo mkubwa sana. Mbona halisikiki?

    Mie ningedhani Waziri angeshinda pale KKKT apate majibu yote.
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Asajiliwe leo?? Hii serikali kwa staili ya zimamoto kiboko...
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani hivi leo tarehe ngapi?............ teh teh tih.......................
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaaaaaa...................
     
Loading...