Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri anapoadress issue ya tishio la watu kuuwawa huku anacheka na kutabasam...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bisek, Jul 10, 2012.

  1. B

    Bisek Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilivutiwa sana jana nilipomuona waziri mwenye dhamana ya mambo ya ndani - Jeshi la polisi na mengineyo akitangazia umma tishio la watu kuuwawa tena viongozi wa kitaifa huku akicheka cheka na kutabasamu as if habari hizo ni nzuuri sana kwa watanzania.Speach yake ilionyesha jinsi serikali anayoiwakilisha isivyo na serious...aidha speach ile imenikumbusha uwezo mdogo(intelectual na interpesonal)wa waziri huyo katika ku handle issues za wizara yake.

    Najiuliza sipati jibu kama tunaweza kuiamini wizara ya mambo ya ndani tukiwa na mawziri dhaifu kama hawa
     
  2. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    MAKAMANDA WAOGA ,maana ya makamanda, wapiganaji ,magwanda, majina mengineyo,yanamaanisha watu walio timamu na tayari kwa lolote, si ndio jamani. cha kushngaza sasa mbona chadema ni wapiganaji waoga ,mtu kazusha maneno kidogo tu, tayari ohh tunataka kuuwawa, mpiganaji haogopi kufa, acheni uoga bana mimi sipendi.
     
  3. i

    iseesa JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunda sawa na mti. Kama Polis wa TZ ni Katili hata wazawa wao ni katili. Hilo pozi la kucheka huitwa "neon smile" kwa kimombo. Mheshimiwa waziri naye ni mtoto wa Afisa wa POLIS mstaafu.
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mangimeli, Ni wajinga wenzio wa Mwembechai tu waliokwenda kupambana na polisi wenye bunduki na risasi za moto, wakati wao wamebeba makokwa ya embe dodo. Funguka akili.
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM ni janga la kitaifa! Serikali imejaa harufu ya damu!!!!! Ila na wao wajiandae tu!!!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Waziri huyu ni dhaifu sana!
     
Loading...