Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazee wa zamani kidogo hii vipi nani unamkumbuka hapo!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIM KARDASH, Jan 4, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yeah, mimi namkumbuka kidda waziri juma yule dada (siku hizi mama) mwimbaji, na bendi yao walikuwa wakipiga pia hapo vijana k'ndoni enzi hizoooo
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pamba moto awamu ya kwanza na ya pili..ipi ilikua moto zaidi?
     
Loading...