Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazibar kuweni wawazi semeni tu njaa inawasumbua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tpmazembe, Apr 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sioni sababu watu kijidai hawataki muungano wakati kikubwa kinachowasumbua ni njaa,watalii wanaoingia znz wanavaa ovyo kuliko kawaida,lakini hawawaongelei wanaongelea wabara eti hawafuniki kichwa
     
  2. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brother huo ni uchokozi waache watu waseme yanayojaza nyoyo zao.
     
  3. s

    sapal kihava Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia akili wewe aliye kwambia zanzibar kuna njaa nani?. Tuna mambo mengi yakufanya kama Wazalendo ili kuikomboa Tanganyika ambayo bado Haija pata uhuru kutoka kwenye utawala mbaya wa mafisadi wa CCM! Achana na waZanzibar nao wanalo la kusema Kuhusu nchi yao (Zanzibar nchi bwana alaa!).
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mod tafadhali sana Huu uzi ni wa kuwakashfu na kuwadhalilisha waZnz. Naomba kwa ihsani yako iondoe ili kulinda maadili na nidhamu ya forum.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...