Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi na walezi someni hii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Schoolbook, Sep 5, 2011.

  1. S

    Schoolbook Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza sasa kuzijua shule nyingi zaidi na wasifu wake kupitia wavuti inayoitwa Schoolbook Classic, ambayo imejitolea kukusanya wasifu wa shule zote dunia na kukupa wewe mtanzania na raia wengine, kupata kuzijua shule mbalimbali iliusibabaike unapotafuta shule nzuri kwa mwanao. Pia unaweza kukutana na wasambazaji mbalimbali wa vifaa vya mashule, na utapata kuwajua wote na anuani zao. Zaidi tembelea Schoolbook Classic | Homepage au bofya hapa. Nirahisi kutumia na Bure kabisaa. Jaribu ujionee tofauti leo na uwebarozi wetu duniani kote. Aksante
     
  2. K

    KIKOSI Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwe na shule zenye maadili kuanzia viongozi mpaka wanafunzi, sio kama Baobab girls mwalimu anampa mimba mwanafunzi halafu uongozi wa shule ndio unashiriki kuitoa mimba ili wakwepe aibu.
     
  3. S

    Schoolbook Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante!
     
Loading...