Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waweza kuzuia kichefchef? Soma hii!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Jan 27, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Waamerika wawili,Peter Murphy na John Cogan walikuwa wanafanya kazi ya kujitolea mkoani Iringa katika idara ya misitu.Walipewa nyumba moja ya kuishi wote wawili, na baada ya muda wakaamua wamwajiri mtu wa kuwasaidia kazi za pale nyumbani hasa katika upande wa jikoni .Wakampata baba mmoja, Hasani Malipula aliyekuwa na ujuzi wa mapishi ya magharibi.
    Waamerika hawa hawakupenda tabia ya Hasani ya kuvuta sigara, lakini wakamvumilia.Hasani alikuwa anavuta sigara aina ya
    Nyota
    Bwana Murphy alikuwa mtu wa dhihaka na mizaha mingi sana, na mwenzake Bw Cogan alimwunga mkono kwenye mizaha na dhihakanyingii walizomfanyia mfanyakazi wao. Wakati fulani walinatisha malapa ya Malipula kwenye sakafu na Malipula aliposhindwa kutembea baada ya kuvaa malapa, waamerika hawa walicheka sana. Siku nyingine walimvizia Malipula akiwa amelala kwenye kiti kwa uchovu mwingi wakamfungia kwenye hicho kiti. Alipoamka,Salaleh! Hawezi kuinuka. Waamerika ni vicheko tu.Mizaha ikaendelea kwa muda.
    Siku moja jioni, wakati wapo mezani wanakula, Cogan akahisi harufu ya tumbaku kwenye chakula na kumwuliza mwenzake juu ya jambo hili.Mwenzake akajibu kwamba hahisi chochote.
    Jioni moja, wakamsikia Malipula jikoni akikohoa na kuvuta makohozi mazito. "Shauri ya masigara yake huyo" , alidakiaMurphy. Tunatakiwa tumfundishe kanuni za afya" aliongeza Cogan. "Pamoja na hayo,"alisema Murphy akikuna kichwa,"tuache kumfanyia mizaha, tunamfadhaisha kimawazo." "Hasa!" aliunga mkono Cogan. "Hicho ni kitu nlitaka kukuambia siku nyingi sana" Wakakubaliana kesho yake wamweleze Malipula juu ya uamuzi wao wa kuachana na mizaha.
    Asubuhi yake wakamwita Malipula mazungumzo yakawa hivi:
    Murphy: Malipula, tumekuita kukuarifu kwamba kuanzia leo hatutakufanyia kitendo chochote kama tuluvyokua tunakufanyia
    Malipula: Yaani hamtanatisha malapa yangu sakafuni wala kunifunga kwenye kiti tena?
    Murphy na Cogan: Kamwe, hatutakufanyia tena mambo kama hayo.
    Malipula: (Kwa sauti ya chini lakini iliyosikika vizuri)Basi kama ni hivyo, na mimi sitatemea tena makohozi kwenye chakula chenu!


     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lalalalalalalalaaaa...........aaargh!!!yani hapo kazi hana tena....
     
  3. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waamerika inabidi wamfukuze kazi bila malipo na waende hospitali kwa uchunguzi zaidi!!
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Makohozi ya mtu anaevuta sigara nyota... Aaaargh! Kweli hii dawa ya kichefuchefu.
     
Loading...