Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza mafuta: Wameshinikizwa na CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malboro, Aug 10, 2011.

  1. M

    Malboro Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumezoea kusikia wanasiasa wa chama tawala CCM wakishutumu chama cha Demokrasia na Maendeleo CDM kuwa ndicho kinachochea migomo vyuo vikuu. Naomba kuuliza, hawa wauza mafuta waliogoma nao wameshinikizwa na chadema?

    Ningependa sana wana CCM wenzangu mnijibu.

    Nawasilisha
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana, CCM si wanasema chadema wanataka nchi isitawalike!!!!!!
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nchi haitatawalika kutokana na uwezo mdogo alio nao mkuu wa nchi na wasaidizi wake.period
     
  4. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mkuu na mimi nilitaka kuandika hivyo hivyo umeniwahi. Huu msemo wa magamba kwamba Chadema wanataka nchi isitawalike. Hapa nilipo hakuna umeme hivi sasa na mafuta hakuna na maji yamekatika tangu jana!

    Kasi mpya nguvu mpya! Maisha bora kwa kila Mtanzania.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inawezekana ndugai anawaza hivyo
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 24th June 2011
    Posts : 9

    Rep Power : 0
    Hii inaonyesha ni jinsi gani hata uwelewa wako wa ku-post thread ni mdogo. Karibu sana jamvini.
     
  7. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    we must organize people's power tumechoka
     
  8. K

    Kishili JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivyo CCM hatafika mwisho wa hizi mbio za marathon 2015 kwani wamechoka mno mapema na ni wagonjwa kila sehemu ya mwili
     
  9. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    nchi ndio isitawalike ili uchaguzi uitishwe tujue moja


    "changes begins wt u"
     
  10. PEA

    PEA Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kutangulia siku 14 tu unajiona mjanja? Hata wewe una uwezo mdogo sana Comrade
     
  11. i

    ikhwan safaa Senior Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnajua nini?
    Mimi ninaside na hawa wafanyabiashara

    In short Tanzania ni nchi ambayo ngumu sana kufanya biashara na sishangai sana kuhusu hizi charges na rushwa iliyokithiri

    serikali inasema meli zinakaa siku 5 kule baharini...ukweli ni kuwa meli zinakaa mpaka siku 50 kule nje baharini kwenye foleni sasa hilo huhitaji kujua kuwa kuna incompetency sehemu na sishangai kuskia TRA na EWURA wana husika

    Sasa huyu kaleta hoja na vielelezo na kasema kama kuna mtu anahitaji zaidi amtumie e-mail.

    sisi tumezidi:

    rushwa

    urasimu

    mazingira magumu kufanya biashara

    Kodi zisizoeleweka kila kona badala ya kodi moja na ambayo inaeleza inafanya nini

    local authorities kujaa staff ambao pia ni wala rushwa na wahuni



    sasa tusitake kukaa hapa na na kutaka kuitakasa sana serikali na departments zake ili hali ukweli tunaujua lakini hatutaki kuuweka wazi. Naungana na wenye vituo hivi na nashauri its about time they come back and fight hizi slander wanaztumiwa kwa kuweka wazi jinsi wanavyonyonywa watu kama TRA,TBS,EWURA, LOCAL AUTHORITIES na kadhalika.

    sitaki kuanzisha thread nyingine kwani siku hizi naona kabla hujaanzisha thread inabidi ipitie kwa GESTAPO wa JF kabla hajatundikwa so tutaendelea humu humu kuelezana

    Lakini baada ya catalogs za uwongo toka serikalini mimi nikiambiwa nani nimwamini between serikali na wafanyabiashara hawa then nadhani mnajua nitakuwa upande upi
     
  12. J

    Jiwe la Ukara Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka swali zuri sana hilo! Yawezekana pia CHADEMA iliwashinikiza wabunge wakatae bajeti ya Ngereja...tehetehe!
     
  13. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni ujinga kuangalia join date za watu! Inamaana hautaki jamii forum ipate member wengi? Hoja yake ipo pouwah sema wewe inakukera tu.
     
  14. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naomba wafanyabiashara wa mafuta waendeleee kugoma na naomba waendeleee zaidi kugoma kwani huu ni msaada wa Mwenyeezi Mungu kuweza kuwafungua macho watanzania uozo wa serikali yao na kutaka waweze kufanya mabadiliko

    nasema tena endeleen i kugoma wafanya biashara wa mafuta na kwakuwa mafuta yanagusa jamii moja kwa moja nadhani watu watapandwa na hasira na kutaka kuibadili serikali kwa kupitia maandaamano au kupitia sanduku la kura kweli Mungu nmi mwema nahisi wakati wa mabadiliko unakuja

    kama kituo cha mafuta Vingunguti kina milikiwa na CCM unatarajia nini hapo

    CCM mwenyekiti JK. Inaagiza serikali Rais JK kupunguza bei ya mafuta kwa mfanyabiashara JK Junior unategemea nini hapa

    JK mwenyekiti






    JK serikali JK mfanyabiashara


    wataaalam hebu tusaidieni kutapata formula ya hii triangle
     
  15. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The only thing to fear is fear by itself...............so CDM .........
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe anamuelewa kweli huyo mheshimiwa. nakubaliana na wewe.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    That's right!!
     
  18. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    CCM KWA HOJA DHAIFU NI NUMBER ONEEEE.....! KOMBA ALIWAHI KUIMBA HIVYO!

    Haya sasa CCM huwa wanakuja na hoja yao ooooah CDM wanashindikiza migomo kuipinga Govt legelege, Govt kama hiyo kushindwa kuwapa wananchi haki yao je CDM kwanini wasihamasishe maandamano.....?
    Watanzania leo wanashuhudia laana ya kusema uongo kila kukicha, sasa wafanyabiashara wa wamafuta ambao ni wafadhili, marafiki etc zao wanawaumbua....!

    CCM jifunzeni kusema ukweli daima, Uongo ni Ulegevu wa utawala na Uoga wa kushindwa!
    Walizoea kulalama khs maandamano ya wananchi yaliyokuwa yanaongozwa na CDM pasipo kufanya utafiti wa chanzo chake.
    Maandamano ya CDM huwa yanasimamia mambo ya msingi ktk jamii, but CCM ktk kukwepa wajibu wao huwa wanadai CDM kinachochea Uvunjifu wa amani na kuleta madai ya kuwa CDM kutaka Govt isitawale.....!

    Huu msemo wa CCM kusema zidumu fikra za Mwenyekiti cjui kama bado wanautumia? maana Govt yote imelala ktk tatizo hili ma mengineyo..., wamemtupia mpira Mr Massebu!
    labda tusubri mfungo wa Ramadhani uishe labda jamaa ataamka kuja kututatulia huli tatizo!
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    C C M to the GRAVE.
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajua nyoka mwenyewe hana sumu, so wanafanya wanavyotaka... nchi imekosa kiongozi tangu 2005
     
Loading...