Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza filamu za ngono kwenye foleni jijini Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mandown, Oct 21, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jana nilikuwa na jamaa zangu naheshimiana nao sana, tunaelekea Kibaha kupitia Morogoro road, kushoto kwangu alikaa mama mtu mzima, ndugu yangu.

    Wakati tusubiria foleni iruhusu,wale wamachinga kama kawaida yao, huyu kaja na hiki mara kile.

    Balaa lilikuja pale alipokuja muuza CD za filamu mbalimbali na miziki. Nilipo mkatalia, alinionyesha filamu ya ngono! huku akiigiza kuficha watu wasione, lakini yule manam aliiona, kwani niliona attitude yake imebadilika kabisa.

    Story zilizokuwa zikiendelea ndani ya gari zilizimika.

    Watu waliingiwa kichefu chefu kwa walichokiona.

    MAMLAKA HUSIKA HEBU FANYIENI KAZI HILI
    .
     
  2. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli huwa ni kichechefu sana,mie huwa nawauliza kama walihi kuwaonyesha mama zao.
     
  3. S

    Sala Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio ubungo tuu, pita barabara ya airpot pale TAZARA utashangaa utakacholetewa dirishani mwa gari yako kama uko peke yako. Mimi nikiwa shahidi niliwahi letewa kwenye kioo cha gari yangu tena akaniambia eti ni ya kiswahili kacheza Ray C dah
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Filamu chafu au pilau?
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Tusiwalaamu wao tu bali hata vyombo vya usalama kwani wanashinda nao hapo barabarani. Inatia kinyaa sana.
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi waliniliza waliniambia ya wema sepetu kwenda kuicheki ni porn tu ya kawaida ya blacks nilijutajee
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaa loh.....
     
  8. m

    muyombakeneyo Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ziruhusiwe lakini ziwekewe limit kwa watu wazima tu. Kwani ni basic need kwa mwanadam na si kitu kigeni.
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Biashara za kwenye mataa mabarabarani kwa ujumla wake ni hatari kwa usalalma na zinatakiwa zizuiliwe.
     
  10. k

    katalina JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chafu kwako, wenyewe wazipenda!
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi kwani hii nchi Ina mamlaka inayo ongoza? Mie naona kilakitu kinafanyika kwa namna watu wanavyo taka na wakati wanaotaka kwa gharama wanayotaka
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona ziko nyingi sana na siku hiz awafich zinamwagwa chini kila mtu anaona ni kawaida mkuu
     
  13. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi najua watu wanazipenda ila wanataka wauziwe mafichon km bhangi.

    Hiv kwan huyu dada nae kacheza hizo mambo?
     
  14. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseee babaangu ningekuwa nyinyi ningegeuza nirudi nyumbani coz wanatia gundu safari
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Na za Wema zipo.........
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ukiona wengi wanafanya biashara hiyo ujuwe inalipa.
     
  17. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Samahani hizo aliyokuonyesha hamna ya kibongo
    mpya?
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ukiona ivyo wateja wa izo wako wengi ndo maana wanaziuza nje nje!
    As long as wote ni watu wazima sizani kama kuna liloharibika bse wote mwisho wa siku mnafanya hayo matukio jamaa alitaka wakopesha ujuzi tuu
    Kungelikuwa na mtoto apo ningemind but on a serious note hawa watu watafutiwe mahara pa kuuza ili mtu aende mwenyewe
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Weka picha tafadhali ili tuamini unachosema
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ajira milioni moja hizo mlizo ahidiwa
     
Loading...