Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watz wengi wanaona CCM iko tayari kuiba kura kuliko kushindwa kwa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 15, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli Watanzania wengi sasa wameanza kuamka -- ukiachilia mbali wale wachache walioathirika na sekondari za kata. Nilikuwa Mbeya wiki iliyopita na kila nilipopita wananchi wanasema CCM iko tayari kuiba kura na kuleta vurugu ili uchaguzi uharibike kuliko kuona mgombea wao aangushwe na Dk Slaa.

    Wengi wanasema safari hii CCM hawana njia nyingine.i
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa maana nao wamegundua watz wa sasa si kama wale wa enzi za mwalimu.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lazima waone hivyo kwani hiyo desturi yao ccm ya wizi
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waache uzushi wakapige kura na kulinda kura zao!
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM wameshaanza kumwaga damu kule Mara, lile tukio ingekuwa upinzani ndio wamefanya leo hii dunia nzima ingejua na ndio kingekuwa kichwa cha habari cha mgombea wa CCM. Sasa wao ndio wamepiga mapanga sura zao zimekuwa ndogo kama pilitoni.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona CCM wana uzoefu wa kudokoa kura Umesahau ya Zanzibar?
     
  7. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tarime walisha toa somo jinsi ya kulinda kura. Ccm hawanadini, mkiwachekea wanchakachua matokeo. Piga kura na usicheze mbali kama tarime.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Sisiemu inajisifia kuwa ina mbinu mia sita za kuiba kura, hadi sasa wametumia mbinu nne tu
     
Loading...