Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waTz Nje ya Tanzania na mchakato wa katiba mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 13, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Habari zetu wana Jf
    Nadhani kila mtu anaelewa kuwa mda si mrefu tunaelekea kutoa maoni juu ya Katiba mpya

    Lakini ktk mchakato huu sijaona kipengere ktk sheria kinacho ruhusu wafanyakkazi wa balozi za tanzania nje ya nchi,wanafunzi na hata wafanyabiashara kupewa nafasi ya kikatiba ili nao waweze kushiriki ktk kutoa maoni yao

    Nimelisema hili baada ya kuona kuwa upo uwezekano mkubwa sana wa kupata maoni mazuri kutoka kwa kada tajwa hapo juu.

    Mwenye kuelewa vyema jinsi utaratibu utakavyo kuwa atuhabarishe

    Nawasilisha
     
Loading...