Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi wa mahakama hawajalipwa mshahara wa feb 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MmasaiHalisi, Mar 3, 2012.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata toka ndani ya mahama,watumishi wake wote hawajalipwa mshahara mpaka leo,je sisi ambao tuna kesi tukienda mahakamani hawatatuomba rushwa?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hata kama wangekuwa wameshalipwa, hao kwa rushwa ni kama maji. Yaani uende mahakamani usiombwe rushwa tena hizi ndogo ndogo za kipolisi/kitrafic. Nchi hii inachekesha sana!!
     
Loading...