Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanapokua na njaa afu mnaambiwa be passient,mkwawa university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Apr 29, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkwawa ni chuo cha Education,na Walimu ni Wavumilivu hata wasipopewa mishahara mwaka mzima.Ila kwa hili walimu wameshindwa kukaa kimya,Niliwa napita naona Matangazo yamebandikwa kua kesho watu wakutane kwe mti unaitwa mdigree kujua hatima ya Boom maana Wezetu wa Nyerere na Duce wameanza kupata hela,Ni kua Wengi wetu wazazi wetu ni maskini na sie tunategemea msaada wa HELSB,N I KUA matangazo ya BE PASSIENT BOAD IMECHELEWESHA FEDHA,Sa Mbona Wenzetu Wamepewa.Watu wanashindia Mahindi,kula mara moja ni kawaida,Hivi watu wakigoma mtasema wanfunzi wakorofi,je njaa ina BE PASSIENT
     
Loading...