Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanane wafariki dunia jijini dar baada ya kunywa gongo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 11, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu wanane wafariki dunia kigogo buyuni wilayani ilala jijini dar baada ya kunywa gongo inayosadikiwa kuchanganywa na spirit pamoja na JIKI ili kuiongezea ukali.source:STAR TV HABARI.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Aisee hatareeeee,hayo ndio madhara ya serikali kutegemea walevi kuendesha nchi,wamepandisha bei ya biereee watu wanahamia kwenye machozi ya simba aka chang'aa aka kingwendu aka maji makali aka kachaso
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Bia zimepanda bei, gongo na pombe nyingine za asili ni dili MAPATO YATASHUKA KWA KUKOSA KODI, KAMPUNI ZA BIA ZITAYUMBA...
    Kwa taarifa yako: Gongo na uchuuzaji wa madawa ya kulevya ndio kitega uchumi kikuu cha wakazi wa Bonde la Mpunga na maeneo mengine yaliyoathirika na mafuriko, ndio maana wale watu waligoma kuhamia Mabwepande.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    K.O.N.Y.A.G.I- Kunywa Ongeza Nguvu Yafaa Angalia Gongo Inaua

    S.A.F.A.R.I L.A.G.E.R--Sasa Angalia Fa.la Anaagiza Round Ingine Lakini Angalia Gharama Ewe Rafiki
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Oops. Mungu awalaze mahali pema peponi, amina.
     
  6. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awalalaze mahala pema???peponi?sijui..lakn inategemea...
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Heee......!
     
  8. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Inasemekana pia hua wanatumia matambara ya madonda toka Muhimbili ili kupikia hiyo kitu ili kuongeza ukali.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aaarrgh!ptwah! Ptwah!.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Let us stop deceiving ourselves,hakuna pahala pema hapo.
     
  11. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Rip watoa lock
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wao wanaiita gongo chuma chakavu
     
  13. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wakuu bia zimepanda bei mwendo ni gongo tu watakufa wengi
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbona asubui Mganga Mkuu wa Amana alisema amepokea jumla ya watu8 waliokunya hiyo gongo yenye sumu kati yao 2 ndio waliofariki dunia, watatu wamelazwa wodini na watatu wameruhusiwa kurudi nyumbani baada ya kupatiwa matibabu
     
Loading...