Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 100 wamepoteza maisha Libya-tayari Libya haikaliki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 25, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zaid ya watu mia 1 wamepoteza maisha mjini sirte baada ya bomba la mafuta kulipuliwa,inasemekana watu hao wamekufa baada ya kuungua kabisa
    sosi:dw radio
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh!huo sasa msiba,
    mkuu tujuze waliohusika na ulipuaji huo.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hujuma zitakuwa nyingi ktk kipindi hiki!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mungu pekee akasimame na aonekane pale kwani Mi nahisi hiyo ni cha mtoto.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP them all
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nyie walibya kiboko duuu
     
  7. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    amakweli hodi ya chooni haiitikiwi karibu
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na bado...huko patakuwa kama iraq baada ya sadam kuuawa...
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau weng walitabiri hlo,ina maana hao watu wa Sirte wameamua kumwaga MBOGA!
    Hakuna aloucshwa na hlo 2kio
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hodi ya chooni haiitikiw karibu?hahahah
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna alohucka!i mean alotajwa au kujtaja
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na kijacho
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure mtego!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jambo lisilowezekana hlo
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Na kusema ukweli sinema ndio kwaanza inaanza
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hasa pale wanaofanya hivyo hawana p.u.m.b.u za kuwawezesha kusimama waziwazi na kupigana kama wanaume bali mambo ya akina alshabab na alqaida the masters of asymmetrical warfare.
     
  17. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lol mungu aepushie mbali maisha gani haya!!
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Walisema hali itakuwa shwwari baada ya miezi 8(ukaitishwa uchaguzi) kwa hiyo kipindi hiki cha mpito tutasikia mengi tu.
     
  19. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwanini wanauana wakati M.G ameisha kufa?NATO fanyeni msako nyumba hadi nyumba teh
     
  20. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida nchi yoyote ikimuua mkuu wa nchi ambayo kiutaratibu haujawekwa vizuri mara nyingi inafikia katika machafuko ya ndani kwa ndani ya nchi husika kama ilivyo kwa Libya na mataifa mengine yaliyokwisha chafuka. Huwa haichukui muda mfupi kutulia.
     
Loading...