Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wanamkataza baba kuoa???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tumain, Oct 28, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JF kuna mbaba amefiwa na mwenzake some 2 years ago..ana watoto wakubwa age between 12-16 (three of them), wanamkataza huyo mbaba asioe...alipojaribu kuwa-introduce hiyo issue watoto hawataki??
    mzee yuko between 45-56 years of age. hii imekaaje...vipi watoto siku hizi wana mamlaka..jamaa anampango wa kuwapeleka wote boarding schools wakirudi likizo wanamkuta mama yao mdogo..what do you think???
     
  2. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asewapeleke shule ili apata nafasi ya kuoa ila awapeleke shule ili waache kumtegemea, watoto wanahisi akioa mali zote zitakuwa chini ya mama yao mdogo.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke pole yake, watoto wameshaanza kuonyesha chuki mapema kwa mama wa kambo kabla hajafika.
    Muhimu huyo baba inabidi awakalishe chini na kuwaeleza umuhimu wa yeye kuwa na mke na wao kuwa na mama mlezi. Maana nyumba bila mwanamke bado haijakamilika.
     
  4. Q

    Quiet Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bond baina ya watoto na mzazi ni muhimu sana. ingawa hao watoto ni wadogo lakini nadhani si vyema kuwakimbiza kwani wanaweza wakamchukulia baba yao vyengine na hivyo kusababisha mapenzi yao kupungua kwa baba yao. kwavile hao watoto ni wadogo nadhani angewatumilia ujanja wa kuwalainisha kwa vizawadi na ajaribu kuwafahamisha umuhimu wa yeye kuwa na mwenza . inawezekana watoto wana kasumba ya kwamba kila mama wa kambo ana mateso, hivyo pia awathibitishie usimamizi wake kwao kwamba hawatateseka na atakuwa nao bega kwa bega kuhakikisha mapenzi baina yao na mama mpya.huenda ikasaidia

    ni ushauri wangu tu. kama mbovu tia kwenye taka.

    quiet
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna mali za kihivyooo..just average earning (working class)..mawazo yao ni manyanyaso unajua hizi film za ki-nigeria ..
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana nawe kwa sehemu kubwa watoto wanamuitaji baba yao wakati huu kuliko wakati wowote, atakuwa amefanya kosa kubwa kuwapeleka boarding ili tu yeye apate kuoa. Jambo la kufanya ni kuendelea kuwafahamisha umuhimu wa yeye kuoa, huku akiwaonyesha kuwa hatakuwa mbali nao. Maana tofauti na inavyoweza kuonekana hawa watoto wala hawakatai baba yao kuoa kwa ajili ya mali, bado ni wadogo kuthamini mali kiasi hicho, kinachowasumbua ni security yao. Kama baba atatumia hekima ambayo itawafanya wajenge imani kuwa hawatakuwa peke yao baada ya baba yao kuoa, hawatakuwa na taabu.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na huyo mama akiingia ndani ya hiyo nyumba awe mpoleasilete ukorofi wa kimama kambo la sivyo ataipata joto ya jiwe
    kuna wanawake wengine hawapendi kulea vizuri watoto wa wanawake wengine
    na hivo vitoto vinaonekana vilikuwa na mapenzi mazito na mama yao vina ufahamu mkubwa sana

    Baba atumie muda mrefu kuongea na watoto wake na kwa upole na imani watakubali asifanye kitu cha ghafla
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inavyoonekana hao watoto eitha walishaona watoto wenzao wanavyonyanyasika na mama wa kambo,au wameshaona filamu ambazo zina parts ambazo kuna manyanyaso,sasa hiyo naona kama vile imewa-affect na wanahisi kuwa labda mama atakaeletwa hapo nyumbani anaweza kuwanyanyasa.

    Nionavyo hao watoto wanatakiwa wapate ushauri kuwa sio kila mama wa kambo ni mnyanyasaji.
     
  9. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    msindima nakubaliana na wewe , lkn 99% ya wanawake wa siku hizi wana roho mbaya na isitoshe inawezekana huyo mama hajawaonyesha mapenzi ndiyo maana wanamkatalia baba yao kuo. na Wewe baba kupeleka watoto bording ili uoe haisaidii sanasana unawajengea watoto chuki kati yako na mkeo huyo mtarajiwa.Ongea nao na waeleze vizuri kuwa utawalinda na hawatanyanyasika na huyo mama mpya na watakuelewa tu.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    baba awaweke watoto chini azungumze nao. nafikiri watoto pia wanataka baba yao kuwa happy, so akiwaeleza kuwa anajiona hajatimilia bila mwenza watamuelewa.

    muhimu pia awahakikishie kuwa atakuwa nao pamoja hata akija mama mpya, na atajitahidi kuhakikisha maisha yao yanakuwa kama mama yao alipokuwa hai.

    nafikiri akizungumza nao kiutuuzima masuala haya, haitokuwa suala gumu sana kwao kumuelewa.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....Yawezekana watoto wameona mama mwenyewe ni mjasiria mali sana anaweza kumfilisi baba yao na wao wakalost jumla..So they are right...reaction ya watoto inategemea sana na mama mwenyewe!!! akina mama wengine hapendi kuwalea watoto wa mke mwenzake aliyetangulia!!!
     
  12. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ngojeni amlete huyo mwanamke halafu azae mtoto wa kwanza muone! Mama wa Kambo si MAMA
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yaani huwa nashindwa kuelewa huwa ni Ibilisi anawaingilia au??
     
  14. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kila kitu mbona anasingiziwa ibilisi?? Si Yeye! Bali Kiburi,. Akishazaa ndo atajiona amefika!Mnyanyaso kwa watoto wa kambo Kwenda mbele! mimi kama huyo mwanaume nafunga kizazi changu! eti? si watoto tayari nakuwa ninao???
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh wamama wa Kambo nuksi sana ndo utaona ukatiri wa mwanamke watoto wameshtuka hilo bora mzee asioe kama vp huyo mama kama atamuoa awe anakaa nyumba tofauti na watoto.
     
  16. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #16
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye red mkuu si mama ni nani????? Acha jazba
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Mama wa kambo si mama. Ni Mamawakambo.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akirudi mama kwenye nyumba yetu mama wa Kambo anakuwa hawara.
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Binamu umenichekesha!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    lakini yote haya mnayataka wanaume huwa hamuwapi watoto nafasi ya kuwasikiliza kila mama kambo anachosema nyie mnakubali tuwafanyeje sasa???
     
Loading...