Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa vigogo waiteka UVCCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msabaha lk, Oct 9, 2012.

  1. M

    Msabaha lk Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HATARI!

    Angalia, watoto wa vigogo waliopita UVCCM Ngazi ya taifa.

    1. DICKSON MEMBE
    2. FREDY LOWASA
    3. RIDHIWANI KIKWETE
    4. ASHURA HUSSEIN MWINYI
    5. BEN SAMWEL SITTA
    6. DEBORA MWANDOSYA
    7. IRENE PINDA
    8. FELISTER NDUGAI
    9. CHRISTOPHER NDEJEMBI
    10. SHARIFA BILAL
    11. HAWA KIGODA
    12. JUDITH MUKAMA
    13. JALOME MSEKWA
    n.k

     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Duuuu hii kali ya mwaka kama BoT duu kwelii utawala wa kimla!!
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka tuamini wewe sio zuzu onyesha na nafasi walizogombea
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wamegombea nafasi gani?
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nape
    makamba
    kikwete
    bilali
    mwinyi
    mkama
    malecela
    mwandosya
    lowassa
    sitta
    pinda
    ndugai
    membe
    wassira
    kawawa

    kweli ccm ina wenyewe!vijana msio na majina ya ukoo hapo juu njooni chadema.
     
  6. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hicho ni chama cha ukoo,hata bagamoyo kuna mohamed kikwete! wototo wa vigogo wanakosa ubunifu wa jinsi ya kutoka kimaisha wanadhani kila kitu ni siasa.
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    nepotism. but it will end soon.
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si wameshaona kupitia kwa wazazi wao kwamba, siasa ni sehemu rahisi ya mtu kutoka masikini na kuwa milionea kwa kipindi kifupi kwa njia za wizi pasipo kuhojiwa na mtu, na anayethubutu kuhoji unaweza kumpoteza kwenye ramani ya dunia kwa jinsi utakavyopenda.
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM ni zaidi ya chama cha kifamilia na hili ndilo linalopelekea chama kukosa mvuta siku zinavyozidi kwenda.

    Mungu ibariki Tanzania
     
  10. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaona ufisadi wanaofanya wazazi wao kuptia mgongo wa siasa,wanaona dhulma wanazofanya wazazi wao kwa wananchi walalahoi kwa kutumia madaraka yao vibaya kwa ufisadi na ubinfsi, wanaishi ndani ya dhulma,wamejaa harufu na matendo ya dhurma kwa hiyo wanakazana kuikumbatia njia ya kuwawezesha kula matunda ya dhulma kwani bila ya hivyo hawana usafi wa kuishi kizalendo,yana mwisho lakini!!!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tupe na nafasi zao UVCCM.
     
  12. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hii ni zaidi ya tawala za kifalume. Wakuu hata huko SAUDIA,JORDAN,QATAR,KWA MSWATI na kazalika hakuna kitu cha aina hiyo. Hii iko Tanzania pekee. NA KWA HIZI SHULE ZETU ZA KATA. WATATUTAWALA SANA
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    MaJi hufuata mkondo
     
  14. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho chama kishakua chabibi tayari,na mfisad hawata kiacha watakinyonya damu mpaka kishindwe kunyanyua japo mguu.kishakufaga tumain jipya lipotikaka cdm tu wengine wanapewa viti maalumu nawengine walishafunga ndoa nawengine wanaisifia ccm kina tlp
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    JAMANI WATOTO WA MASKINI MJUE HATUNA CHETU. NA HAWA HAWANA MSAADA KWA TAIFA ILI KWANI WAMEKULIA KT MFUMO WA KIFISADI. CDM PIA BABA YETU DR SLAA NDO WAOKOZI WETU. AMKENI SAA YA UKOMBOZI NI SASA WAJULISHE WOTE. HAWA WANAWAO VIBONDE NDO WANAANDALIWA KUTUTAWALA JAMANI CHONDECHONDE TUAMKE NA TUIKATAE CCM KWA VITENDO. NEVER VOTE 4THEm
     
  16. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawajaiteka CCM bali wanaanza kujifunza mbinu walizotumia wazazi wao kuiteka CCM hasa watanzania. Tanzania sasa ni nchi ya kifalme chini ya mfalme **** anayeruhusu familia yake yote kuwa chamani wakigombania vyeo vingine vya kipuuzi kwa hadhi zao mfano yule bi mkubwa. Hata Kenya mambo yalikuwa hivi lakini wakati ulipofika ulifika na KANU ikafurushwa. Chini ya ardhi hakuna kisichoisha. Huu ndiyo mwanzo wa mwisho wa chama cha mafisadi. Acha wajazane kule ili siku tukianza kuwafungulia kesi tufunge familia nzima nzima. Ni bahati mbaya kuwa nchi au familia ikiongozwa na mtu mroho na kipofu inakuwa sawa na vipofu wawili kuongozana au wafu kukokotana.
     
  17. D

    Di biagio Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliogombea ni 2 tu,wengine uzushi..
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ASANTE FATHER OF ALL. JAMANI TUAMASISHANE WATANZANIA MWAVITA MAKAMBA SI AJABU UKAMSIKIA ANAGOMBEA UMAKAMU WA RAIS. CHONDE TUZIAMBIE ROHO ZETU SASA BASI YATOSHA. UFALME TANZANIA No
     
  19. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mfumo wa utawala na udhaifu wa kiuongozi ndio umesababisha yote hayo ya mbuzi kula sehemu aliyofungiwa tena kulingana na urefu wa kamba yake. tazama polisi, jwtz na magereza watoto wa maafande ndio wanaoajiliwa huko na kupewa kozi mara kwa mara ili kupanda vyeo haraka haraka. ngoja siku vikinuka kama wataweza kwani hawana wito wameingia kwa kuwa baba afisa fulani
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taifa linaelekea kubaya sana! Ee Mungu tunusuru na hili janga
     
Loading...