Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watch Out!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mnyalu wa Kweli, Oct 27, 2010.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Jamani eee! kuna mtu kanidokeza kuwa ili vijana wengi wasipige kura kuna njama imefanyika, nayo ni kwamba, majina ya vijana wengi yametawanywa katika vituo tofauti ambavyo hawakujiadikishia wakati ule wa review voters' register ili wapate usumbufu wa kutafuta majina yao jumapili. Na kawaida ya vijana wakishazunguka vituo viwili au vitatu bila kuona majina yao huwa wanakata tamaa. Na mnajua vijana ( 18-45 years) ambao ndio wengi katika age ya voters wana-support nani.



    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na ncha
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Thanks for INFO
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imewakumba vijana hasa kule Iringa na Mbeya mjini. Hatua sahihi zinatakiwa kuchukuliwa haraka iwezekanavyo ili vijana hawa wasipoteze haki yao ya kikatiba kuchagua kiongozi anayewafaa.
    Yale maandiko kuelezea uchakachuaji wa daftari la wapiga kura uliokuwa unafanywa na UWT ndiyo yanajidhirisha sasa..
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,544
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Habari za uhakika kutoka kwa mtu aliyeko tunduma ni kwamba majina yanayokaribia mia sita ya waliojiandikisha hapo border ambapo ni jimbo la mbozi magharibi yamepelekwa kituo kingine cha mbali na hapo walipojiandikisha. Yamepelekwa jimbo la mbozi mashariki. Hii itakuwa ni mbinu ya nec kutaka kuinusuru ccm maana ni wazi Siame ambaye ni mgombea wa ccm katika jimbo hilo la mbozi magharibi hana chake pale. chadema you have to find out of this evil tricks as soon as possible
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    that evil
     
  6. J

    JOBANO Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata iweje wajamen wajamen wajamen, siku ya juma2 haitojirudia kamwe i mean jk Vs Slaa. 2tafute majina mwanzo mwisho hata km ulijiandikisha msewe hujaona jina njoo mpaka kibangu tafuta jina u vote,les mek chenjez
     
Loading...